Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dvd rom imekufa, nawezaje kufomat laptop yangu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mayu, Sep 1, 2011.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani dvd rom yangu imekufa haisomi chochote baada ya kuhangaika nayo sana.
    Nawezaje kufomati laptop yangu
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,607
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Tafuta external DVD ROM
     
  3. HT

    HT JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    model?
    linux unaweza install kwa kutumia USB stick.
    Ila inabidi bios iwe na uwezo wa ku boot kutoka ktk usb device. Hata alaternative ya Belo ni useless kama huwezi boot toka ktk USB device
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Badilisha funga Mpya!
     
  5. M

    Mayu JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Natumia OS window 7 ultimate.
    HP G 5000
     
  6. networker

    networker JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tafuta mtu mwenye dvd rom itoe kwenye kasha lake la chuma then chomoa ule mlango wake wa mbele ipachike kwenye mashine yako then piga mzigo kaka. some tym meno ya nyuma haya ingiliani unakuta ni refu kidogo isikupe shida fingua hizo screw kwa nyuma kuna ki adaptor una kuvuta tu kina toka then uta ona meno yanayo endana na pc yako .ila nyingi zina ingilianan meno kasoro ule mlango wa mbele tu. ukisha maliza rudishia dvd rm ya watu vizuri off you go
    njia nyingine tengeneza bootable flash check googleset mashine yako i boot kwenye flASH ULIYO TENGENEZA KWA KUPRESS f12 chagua flash .
    au replace with a new rom
     
  7. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hata siku moja haiwi useless coz me ndio huwa naitumia kwenye mini laptop yangu na kufunga windows kwenye pc zilizokufa cd rom kama hizo.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hata window 8 pia anaweza kuboot kwa USB flash
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa, yaani bios hairuhusu ku boot kwa usb lakini unaboot kwa usb? Au sijaelewa ulichoandika?
     
  10. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tengeneza Bootable USB Flash DRIVE uFormat na kuInstal Windows upya...
     
Loading...