Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa on Agape Television Network (ATN)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Oct 26, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dr slaa yuko live sasa agape television,
    ameanza kuelezea historia na maisha yake na kuhusu elimu yake
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SWALI: anaulizwa uzoefu aliopata kutokana kuzunguka tz YOTE
    JIBU: Alichokiona ni watz wa vijijini wanaishi kwa umasikin mkubwa sana, kama dodoma, singida shinyanga ambayo ni tajiri sana
     
  3. m

    mubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Any link tuweze kuona
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    La pili aliloliona ni huitaji wa mabadiliko waTZ, anahuliza kama nchi ni tajiri kwanin bado wananchi ni masikini
     
  5. M

    MULANGIRA Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kila chombo cha habari kitumike kuwafikia wachaguaji na waamuzi ambao ni mbaga ya Watanzania waliochoshwa na ufisadi wa CCM wakiongozwa na Kikwete, Salma, Ridhiwani na Makamba.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mwanzo mwema huo
     
  7. manz98

    manz98 Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mwaka wa ushindi huuu! DR atakuwa CNN kesho kaa mkao wa kula.
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swali: CHADEMA ina sera gani ambazo zinaweza kulikomboa taifa hili la tz
    JIBU:Kipaumbele cha kwanza ni makazi, ambapo mijin kuna kupisha kulala, watoto wanaanza alafu wazazi wanafatia,
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,222
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Duh huyu mzee yuko fit ingekua Kikwete saiv angekua hoi.amepiga mikutano 8.na sasa yuko hapa live japo sauti inakwaruza kidogo lakini anaongea uzuri sana.

    Rais ni Slaa hababaishi.
     
  10. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anazungumzia kipato kidogo cha walimu na wafanyakazi wote , ili waweze kujenga na anarudia kuhusu kufuta kodi kwenye vifaa vya ujenzi na pia kutoa ruzuku ili wananchi waweze kujenga nyumba bora,
    Anaelezea ukiondoa tatizo la nyumba litasadia kufuta baadhi ya maradhi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Ni kweli au unatutania????
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Thanks hapa nilipo full shangwe, namuona anapiga nondo, hata wasipomkubali the man is intelligent! simu leo ni moja kwa moja toka kwa wasikilizaji live bila chenga! Thank you
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kipaumbele cha pili cha CHADEMA ni UCHUMI ambapo tz bado ni masikini ipo kumi bora ya umasiki
    Uchumi hauwezi kukua kam hakuna watu waliosoma, uchumi wa tz umeshikiliwa na wa2 wachache, na sulihisho la hili ni kuwekeza ktk elimu. ambacho ni kipaumbele cha pili cha chadema
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    SLAA anasema ni uamuzi mgumu kuwekeza ktk elimu,
     
  15. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tupe mambo tulio makazini bado
     
  16. u

    urasa JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    goooooooooooooooooooo,slaaaaaaaaaaaa
     
  17. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wengine bwana
    Eti anahuliza chadema itawezaje kuweka serikali imara kam hadi sasa wameshindwa kutaja wagombea wa viti vya ubunge cha wanawake

    huyu jama sijui ametumwa na ccm, coz hii tayari imeshatolewa ufafanu

    SWALI: Kuna tetesi chama tawala hutumia weekness za upinzani, kwa kuwahonga mawakala ambao si wahaminifu

    JIBU: uchaguzi wa 2010 , ni tofauti na chaguzi za huko nyuma, swala la mawakala ni nyeti, na hivyo mawakala hudhibitiwa na wenyeji wa hilo eneo, na mazingira yamebadilika tofauti na chaguzi za nyuma.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Anazungumzia swala la viti maalum, nimependa sana majibu yake si ya kubuni, ni muelewa
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mh Dr Slaa yupo katika mdahalo ATN tv msikirizeni ni Rais Mtarajiwa.
     
Loading...