Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dk Slaa awatimua viongozi 33 Sengerema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BigMan, Apr 23, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    baada ya chadema kushindwa kuvuna wanachama wa ccm wilayani sengerema,katibu mkuu wa chadema dk wilbroad slaa amewatimua viongozi 33 na kuvunja kamati ya utendaji ya chama hicho wilayani sengerema.

    viongozi hao walitimuliwa usiku wa manane kwenye kikao cha ndani na hawakutakiwa kugombea tena uongozi ndani ya chadema katika uchaguzi wa kuziba nafasi zao na badala yake aliyejiunga na chama hicho ni aliyekuwa diwani wa kata ya ibisabageni hamisi tabasamu

    viongozi hao wamefukuzwa kwa kushindwa kuwashawishi wananchi wengi wakiwemo wanaccm kujitokeza katika mkutano wa dk slaa uliofanyika jumamosi iliyopita mjini humo.

    miongoni mwa waliotimuliwa yumo said shabani ambaye ni mwenyekiti wa jimbo la sengerema,rafiki rufunga ambaye ni katibu na manyama mayeye ambaye ni katibu mwenezi.

    katibu wa chadema mkoa wa mwanza wilson mushumbushi aliyedaiwa kuhudhuria kikao hicho alipotakiwa kuzungumzi sakata hilo alidai liko juu ya uwezo wake na kuthibitisha kutimuliwa kwa viongozi hao wa wilaya.

    CHANZO: Gazeti la Uhuru
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tabasamu amekuwaje? sijakusoma mkuu!
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maamuzi magumu yanatolewa na mtu sahihi,kwa wakati sahihi,tena kwa haraka sana.kumbuka chadema ni kama daladala ikishusha kituoni wengine wanaingia,big up rais wangu slaa
     
  4. B

    BigMan JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    baada ya kukosa mavuno aliyotegemea badala yake aliyejiunga alikuwa ni tabasamu tu
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ahsante Mungu wa israel kwani hiyo ndo" operesheni wajibikaji" na bado tukichukua nchi kwa wale wote watendaji legelege ndo mtahesabu nyota tu, kwani uwajibikaji ni lazima uanzie kwenye chama na baada ya hapo baada ya chama kushika nchi basi ndio mwendo mdundo.
    Big up Rasis wangu slaa.
    Mungu wa israel akulinde. Amen
     
  6. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulea uovu hata kidogo,ni mwendo mdundo na atakaye shindwa kuendana na hiyo supersonic speed apishe ili wengine wakalie usukani.Umagambagamba hatuuhitaji.Ukivaa combart ni kwamba hautakiwa tena kuwa legelege ni kukaza kweli.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Uongo mwingine wala haufai kwani tulijionea Live ITV watu wanarudisha kadi za CCM wengine wanavua Tshirt, Kofia na Kanga za magamba. Labda kama Sengerema ziko mbili, na hata Mwenyekiti wa Halmashauri Mathew Lubongeja amemlaumu Tabasamu na diwani wa Lugata Bw Tizeba kwa kuhamia CDM sasa wewe unasema hakuvuna alivyotemea, umeingia moyoni kwa Dr Slaa na kujua alitegemea nini? Uongozi wa CDM Sengerema ulikuwa dhaifu sana, Ngeleja alikuwa anawanunua anavyotaka yeye so kuwamwaga naunga mkono
     
  8. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Acha Bangi wewe,
    Au unataka tumwage mboga????

    Unaweza kueleza kwa nini mliwafungia ndani wale wengine?????????????
    Mtakoma Lema yuko kazini
    Nipe masaa 48 utapata jibu.
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,530
    Trophy Points: 280
    Hii habari imeandikwa na "gazeti" moja tu leo nalo sio jingine bali gazeti la UHURU. Changanya na zako!
     
  10. Y

    Yetuwote Senior Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni habri za gazeti la uhuru. Pima mwenyewe
     
  11. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    uzushi mkubwa sana huu Sengerema 3500 wametoka CCM na kuhamia CDM.
    ITV JANA NIMEONA.
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hao jamaa wa sengerema wamefukuzwa kwenye uongozi kwa sababu ya kutoandaa mazingira ya Mkutano. watu walikuwa wengi lakini wao walishindwa kukodi vifaa vya kufanyia mkutano zikiwepo spika na mic. wakawa wanategemea kutumia spika zilizokuwa kwenye gari iliyokuwa kwenye msafara wa dr.slaa ambayo ilikuwa haikidhi haja ukilinganisha na watu walio hudhuria. hiyo ilichukuliwa na dr slaa kama hujuma.
     
  13. p

    pema Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe ni taarifa ya magamba lo!
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dikteta huyo jamani tumtimue kwenye chama chetu!
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Amemuonyesha JK mfano wa maamuzi magumu!!!
     
  16. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unadhani wataandika nini maana ni aibu, wanajaribu kama inalipa kwa kuandika hivyo. Pole mwe!!!!!
     
  17. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa macho yangu nimeisoma hii habari kwenye gazeti la UHURU la leo, mweka uz sema source- gazeti la uhuru plz.
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    chanzo cha habari hiyo ni gazeti la UHURU ambalo ni mali ya CCM unategemea waandike nini
     
  19. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata mimi hili gazeti nimeliona leo lakini kinacho nifanya nilidharau gazeti la Uhuru ni ile taarifa ya habari ya ITV jana.
    Nakushauri chagua magazeti ya kutoa fedha zako.
     
  20. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani: Huko CHADEMA demokrasia ni adimu sana! These decisions will backfire in future, let's wait and see!
    Chama sio kama serikali; ndio maana Mkapa alikuwa Rais Mzuri sana lakini alikuwa mwenyekiti wa chama mbaya! Na JK ni rais mbaya lakini mwenyekiti wa chama mzuri!
     
Loading...