Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DARUSO pamenuka, UDSM kugoma...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Janja PORI, Jan 8, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kikao cha tarehe 7 jana kimefikia maamuz mazito MGOMO J3 kutetea wenzao baada ya njia ya maongez kushndwa
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawaunga
    mkono
     
  3. k

    kipinduka Senior Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja wapungue wengine
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    akuna atakaegoma trust me
    cya Monday
    watoto wa sasa wananuka maziwa na makelel mengi kuliko vitendo tofauti na enzi zetu wakiongozwa na Jenerali ZITTO KABWE
    serikali walikuwa na adabu kwa wanafunzi sio leo wakifanya ujinga wakitishiwa kutolipwa mkopo nanii zote zinalala chini
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Revolution for positive changes
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Haa haa haaaa! Nina uhakika Pdidy haujasoma kufikia level ya university! Tujifunze kukubali hali zetu, hata kama ni low kulinganisha na wengine!
     
  7. P

    People JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehe tehe tehe tehe tehe tehe...
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umetumia kigezo gani mdau?duh
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nina shaka kama uliwa fika chuo kikuu chochote nchini..
     
  10. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wacha wagome ili waombe tena misaada ya kuwasaidia waliofukuzwa UDSM. Si wametumwa na familia zao kufanya migomo.
     
  11. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Toka nmeanza udsm tukiwa na makamanda kama odong silas keefa odwa.. Tuliwahi fukuzwa chuo three time kwa miaka mitatu tofaut lakin tuliweza kuifanya serikali kulegeza masharti kandamizi ya mikopo na tuligraduate..
    My take
    Msiogope kudai haki zenu mpaka kieleweke ..solidarity forever.
     
  12. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,758
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Angalia uandishi wa mabandiko yake anayoyaweka humu especially yale yanayohusu habari za airport. Hauhitaji nguvu ya ziada kupima level aliyosoma
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nyie vijana badala ya kufuata kilichowapeleka mnatajifanya wajuaji haya gomeni tena tuone watakuofukuzwa Chadema watawapeleka India
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hiki kzazi cha TEHAMA hakina uwezo wa kugoma,wanashinda wanashndana wanashusha suruali na kuiga style za kucheza kiduku...tukubali tu tumekosea sana kuruhusu chuo kkuu kudahiri watoto teenagers ambao walitakiwa kuwa sekondari
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pdidy,
    Na wewe ulipita Mlimani? Labda Mlimani ulikwenda kuwinda ndege...
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    elimu yetu kwa sasa inahitaji maombezo la sivyo hatutakuja kuwa na wasomi hapo baadae
     
  17. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SOLIDARITY FOREVER,serikali haina ubunifu kumaliza matatizo ya Elimu yetu.kila siku wanakuja na mifumo kandamizi na inayoua elimu yetu,Viva DARUSO hakuna kulala warudisheni wenzenu.
     
  18. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Safi sana!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ndo tatizo la kumpa ngwini aongoze chuo bora Prof Eng. Member IEEE mathew Luhanga kaongoza chuo vizuri sana alivyokuja huyu kilaza wa kashozi mambo yote yamaharibika chuo sasa kinaendeshwa kisiasa
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siasa kwenye usomi,ni kupoteza muda.Mgomo mwema
     
Loading...