Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dar es salaam wamelala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jan 8, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Wana JF
    Kwa mtazamo wangu naona watu wa mikoani wamejitambua muda mrefu na hata kuchagua wabunge kutoka vyama vya upinzani tokea mabunge yaliyopita(ukiacha kawe na ubungo 2010),ukiangalia msukumo uliopo arusha,mara,mbeya ,kigoma,songea,kagera,mwanza nk utaliona hilo.Je ni kwanini wana dar hawana mwamko sana wa kimapinduzi na ukizingatia wajanja wengi wapo hapo?
    Nawasilisha ukumbini
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi ni wanywa kahawa hata tar ya kupiga kura huwa hawaijui
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angalia makabila,elimu,economic activities na dini na kwingine umri wa wengi katika hayo majimbo yasiyo ya upinzani utapata majibu,Kawe na Ubungo wajanja wenye akili ni wengi sana ukilinganisha na hayo majimbo mengine ya DSM............:playball:
     
  4. f

    furahi JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wazaramo+waswahili
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio wamelala, ndio walioshikilia hii nchi.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Slogan yao
    Kusoma hatujasoma,
    Nguvu hatuna,
    Pesa hatuna,
    Kazi hatuna,
    Hata majungu na fitna tushindwe?
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dar es Salaam hawajalal kama unvyofikiria. Hawana sababu ya kuwachaguwa wakuja. Utakuta hata hao wabunge wawili ni wakuja tu na wamechaguliwa na wakuja. Na madhara yake yataonekana baada ya muda si mrefu.
     
  8. C

    Chan Senior Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umelala usingizi mzito sana! Unaowaita wakuja ndio wako wanao-run that town. Waswahili wao wanacheza ngoma na kucheza bao..
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180

    oh, ndo maana ilala na temeke mbunge lazime awe born hiahia die hiahia siyo!..Poleni bandugu
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alituletea Nyerere, sasa tutahakikisha hawashiki, especially Ilala, Kinondoni Temeke. Kwingine huko ni nje ya Dar.
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    thank you
     
  12. G

    Giroy Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdundiiko,mdundiko
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Apart from Ubungo and Kawe the rest of Dar es salaam = Uswahili + fanaticism + Ignorance
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jibu makini.mantiki ni kwamba mikoani ndio wanaamka na kutaka kushika hatamu.
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dsm wanajua haki zao hawawezi kuingizwa mkenge wa kijinga kama wengine wa huko mikoani. Jimbo kama la Ilala linachangia 80% ya mapato ya serikali ya kila mwezi, sasa unafikiri wa kuja anaweza kulishika hilo jimbo? Hata CHADEMA japokuwa makao makuu yao yapo hapa dar waliogopa kuliingia hilo jimbo
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kinyaa....!
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hivi dodoma, singida,arumeru,monduli,simanjiro kuna uswahili?
     
  18. M

    Masauni JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Dar watu njaa kali sana, wajinga wamejaa kigamboni, temeke, kinondoni. segerea wako fiti.
     
  19. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u r sick, opposite what u r name indicates, uko kama mkwere kasoma uchumi
    kihiyo wa hesabu, do you know 80% ya mapato ya serikali? hivi unaongea tu kwa
    kuwa una mdomo unaupiga hata mswaki kweli? ILALA itoe 80% ya mapato ya serikali?
    ndio vihiyo kama ww mnaongozwa na akina F4 failures, ulizia Zungu, elimu yake
    ni ipi, wala haijulikani, ni kihiyo, na ww hivyo hivyo, dump & dumper, wote failures, hata
    mbunge wa Temeke wote F4 failures, kazi mduara, ngoma, kiswahili kingi, nothing
    more, bna ww akili zako umekalia huna, period
     
  20. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na Tanesco wtaendelea kutesa na umeme sababu wana ccm hawana time kuwabuguzi
     
Loading...