Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv ya saed kubenea..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIM KARDASH, Jul 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu nani anayo au anaijua cv ya mwanahabari nguli hapa Tanzania Bwana Saed Kubenea???

    Naomba kama kuna mwenzetu mmoja humu ndani anayo ama anaweza kuipataatuwekee ili tumfahamu shujaa wetu huyu ni wa namna gani.

    Nawasilisha.
     
  2. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    kama hadi leo hujamjua mpiganaji na mwanamageuzi wa kweli kubenea kupitia vitendo vyake basi maelezo yake hayatakusaidia kitu..
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CV please,mbona za wengine huwa tunaziulizia,lengo ni kuhakiki kama ni kilaza au la,maana inawezekana ukawa mpiganaji lakini kilaza tu
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Acha uzushi wewe. Saed Kubenea shujaa wa KIM KARDASH wapi na wapi.
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijaelewa ulitaka kusema nini,kuna yeyote aliyemuelewa huyu bwana alichotaka kusema anisaidie pengine,maana naona kaweka kiswahili ile ya kibororonyi
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KIM K. Weka na ya kwako basi.
     
  7. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 60
    Ernesto che guevara alikuwa profesa nini kk..? Au kamanda lema ni prof nini..?chukua mifano hiyo..ingawa kwa sasa kubenea yupo chuo netherlands..
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu tumewekeza sana kwenye makaratasi badala ya performance....ndio maana tutazidi kupigwa bao kwenye soko la ajira za kimataifa.....CV yake ni kazi anayofanya na kama unamkubali ni shujaa hiyo ndiyo CV yake kwani wapo wanaoweza kuwa na elimu kubwa kuliko yeye lakini wakashindwa kufanya ayafanyayo....
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Cv ya kubenea na habari anazoandika vina uhusiano gani?ukishaipata hiyo CV yake itakuwa na Tija gani kwa wananchi wa mpitimbi ruvuma ambao ni wasomaji wazuri wa Mwanahalisi.
     
  10. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji CV ya mtu ambaye kwa miaka karibu 10 sasa hana kitu cha kuandika zaidi ya kuandika habari za kumchafua mtu mmoja tu,Lowassa?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nongwa ya nini jamani si muweke tu hiyo kitu,mnataka kuficha kitu gani kumhusu ustadh Saed au mimi ndio mtu wa kwanza humu ndani kuhoji cv ya mtu?
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unachanganya mambo,Sijakataa lolote wa la sijasema mpambanaji hawezi kuwa kilaza kwa ni hata bila kwend mbali kwa kina che guevara,tunae mzee karume hapo unguja enzi zake,alikua kilaza lakini aliwaongoza wenzie pamoja na kilaza mwenzake okelo na wakaikomboa zanzibar
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    eeeeh!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini mnafanya jitihada za makusudi namna hii kujaribu kuficha cv yake?kuna kitu gani hamtaki kijulikane?mbona ya ephraim kibonde tuliililia mpaka mwiso wake zikapatikana results zake za mtihani wa form four,why not kubenea,yeye ana nini mpaka aachwe?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Said Kubenea yupo Holand, Ede Christian University anachukuwa course ya uandishi wa habari...ndoto zake ni kuwa muandishi wa Dr Slaa atakapochukuwa nchi.
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kim K, nimeomba ya kwko kwani ni wa kwanza kukuomba yako mbona nikuwa hivyo...
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya ni mawazo yangu kama mtu huru nisiyefungamana na chochote kuwa CV to me it is not a big deal bali ni performance....wakati mwingine tumeona A na First Class za ajabu kwenye ulimwengu wa ajira lakini lilipokuja swala la performance watu wakaumbuka....so to me hata kama anayo CV ya kawaida au nzuri kiasi gani it will remain to be immaterial kwakuwa nilishamkubali kwa kazi zake...thats all....
     
  19. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    tatzo wewe umeuliza kinafki?magamba wewe ukweli wake unawachoma nini
     
  20. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Alaah kumbe iko hivyo,sasa yale mambo ya kuitana vilaza huwa yanatoka wapi au yanakujaje?maana nape na wngine ndio huitwa vilaza,ni kigezo kipi basi hutumika?au walio nje ya system yenu cdm wotu tu ndio vilaza?
     
Loading...