Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM; mbona hivyo?

Discussion in 'Entertainment' started by Ibrah, Dec 22, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi huwa kuna vipindi ambavyo nafuatlia Clouds FM na nakiri ikifika muda huo huwa lazima niitafute clouds FM. Miongoni mwa vipindi hivyo ni POWER BREAK FAST, NJIA PANDA, na SPORTS.

    KWa wiki mbili sasa nimekuwa nanshangazwa kwa kutosikia vipindi vya power breakfast cha Gerad Hando na Paul James wanapoeruzi magazeti na Sebastian Ndege na Njia panda.

    Wadau tusaidiane, hivi watangazaji ndo tatizo au vipindi ndo vimekufa? Nakumbuka kuna wakati hata kipindi cha Sport cha usiku walikuwa wakituwekea miziki. Vipi Clouds FM? Au ndo iko safarini kufa?
     
  2. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #2
    Dec 22, 2008
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wako likizo ambayo to me it doesnt make sense at all! ni weakness ya management hawako tough enough kuamua nani abaki nani aende kula likizo siku izi za christmas na new year,uyo Kusaga hana ubavu huo ata kidogo lakini bila ya yeye kujua akidhania anawa please wafanyakazi wake kumbe anawaudhi wateja wake mamilioni apa nchini nadhani tatizo la darasa linamsumbua Kusaga,kama angekuwa kasoma aya mambo yasingetokea na clouds ingekuwa mbali sanaaa...Kusaga rudi shule hujachelewa ata ivo!!!
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    the way i know ni kuwa wamekwenda likizo mpaka mwanzoni mwa mwaka kesho!!!

    miaka yote huwa wanafanya hivyo.
     
  4. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Acha zako wewe

    Hawa Cloud's wapo likizo mwanawane mpaka mwakani tarehe za Mwanzoni.

    Kuwa Mpole mambo mazuri wanakuja ndani ya Clouds. Ni radio station nzuri in Town
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wamechemka sana hawa jamaa.
    Kama ni likizo si wangefunga na vipindi vyote ieleweke watangazaji wapo likizo.
    Kuliko kututangazia vipindi half half inakuwa sio vizuri kabisa mna tuboa wasikilizaji.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Labda itabidi wajifunze kutokana na malalamiko ya wasikilizaji!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ingekuwaje kama Hospitali,polisi,masoko,bar etal nao wakienda likizo?
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...acha tu wasiwe hewani, hata mpaka mwakani :(, ...Power breakfast ilikuwa highly rated enzi za Masoud Kipanya, Fina Mango, na huyo Gerrard Hando, sio sasa.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ndo tatizo la kutrainee watu wachache katika kitengo flani ndo hili wajifunze inabidi wabadilike kabisa kutokana na muda.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu usikariri!!!!
    POWER BREAKFAST bado iko juu vibaya.
    PJ, BABRA na GERALD HANDO wameziba vizuri sana gap la hao watu wako na kipindi kinazidi kunoga!!!!Na muhimu kinachijadiliwa hapa ni kitendo cha clouds kutorusha hewani baadhi ya vipindi kikiwemo hicho cha PB.
    Watu wanapohoji kulikoni mbona PB hairushwi hewani ujue kuwa wanakikubali kipindi pamoja na wanaokiendesha vinginevyo wasingeulizia kulikoni?????
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lakini huu ni utaratibu wao wa kila mwisho wa mwaka, wanakwenda retreet, si likizo kama likizo za kawaida, wanakuwa na retreet ya pamoja wafanyakazi wote kwa ajili ya kupanga mambo ya mwaka unaofuatia
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 22, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,119
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya fani huwezi kwenda likizo....
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tatizo letu hapa mkuu ni kwanini baadhi ya vipindi tu ndivyo havirushwi hewani??au unataka kutuambia kuwa hivyo vipindi visivyorushwa ndivyo tu watangazaji na waandaaji wake wamekwenda retreet???na hao wasiokwenda hiyo retreet hawapangi mambo ya mwaka unaofuatia au hao wenzao ndio wanawapangia???au imekaaje hii???
     
  14. K

    Koba JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2008
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...acha upuuzi wako hapo,nani anafanya kazi non stop bila likizo? na hao Clouds waache ujinga wao wa kufunga vipindi eti wako likizo,kwani hakuna replacement? ...nilisahau kuwa ni biashara za kiswahili zinazoongozwa na longolongo tuu!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,754
    Trophy Points: 280
    Kwa maoni yangu hii ni poor planning. Wanaweza kabisa kwenda likizo lakini wakahakikisha kuna Watangazaji wachache watakaoweza kutangaza vipindi ambayo vina umaarufu mkubwa kwa wasikilizaji wao.
     
  16. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    He!!!!! Kama ma jaji wetu?
     
  17. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wadau hii ni ishara kuwa vipindi vya Clouds ni popular lakini kwa wale wajasiriamali(entrepremeurs) ni oppurtunity ya kuanzisha Station Zenu hasa mikoani.
    Many more stations coming up in the regions-model ya Clouds ni mfano just stay tuned!
     
  18. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2008
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Au Mod, Admin na Management ya JF nao wakaenda likizo, nadhani hata hii thread tusingeiona wala kuchangia !!
     
  19. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #19
    Dec 23, 2008
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Clouds ni Elimu na iko duni sana pale ndo mana Uongozi mbovu na hii imesababisha watangazaje pale ku own vipindi na hawataki wasaidizi ili wasifunikane,utakuta wako radhi kifungwe kipindi wapige mziki...Poor leadership,poor judgement,poor planning,kinachowasaidia ni ubabaishaji ambao mpaka sasa uko in their favour lakini ubabaishaji unakuwaga na mwisho...
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Waoko retreat kama vile training fulani hivi..."kwa shangazi"waache wapewe ujuzi mwingine mpy maana mwaka mzima wanakuwa busy na same knowledge....waache wapewe zingine waboreshe vitu zaidi.....kila sehemu inatakiwa kuwa na refresher course kuongeza ufanisi kazini.....
     
Loading...