Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha MIPANGO kwachafuka Ffu wanarandaranda

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mlendamboga, Sep 14, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Taarifa kutoka chuo cha MIPANGO Dodoma zinadokeza kuwa askari wa FFU wanarandaranda hapo kukabiliana Na dalili za virugu zinazotaka kufanywa Na wanafunzi wa mwaka wa Tatu wanaomalizia disertation Zao baada ya kuelezwa kuwa wanafakiwa kupresent kwenye panel. Wanafunzi hao wanakwepa Hilo Kwa Maelezo kuwa utaratibu huo haumo kwenye prospectus ya Chuo Kwa kozi ya degree! Maendeleo mtaendelea kujulishwa
     
  2. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sis wa mwaka wa kwanza,watusubirie kugomea bod ya mikopo, mwaka huu kitaeleweka!
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama umechimba vizuri msiogope. Duniani ni zaidi ya panel na binafsi siwezi kumpa ajira mtu aliyekimbia kumwaga nondo mbele ya panel
     
  4. T

    The Priest JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh ni kweli hata mimi nimepita hapo nimeona,ila hawa wasomi wa cku hz buree kabisa,yaan unataka kumaliza chuo bila kudefend research yako,kuna haja ya tcu kuangalia upya udahl wa hv vyuo vya kata!period
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hao mie hata cwasupport,mgomo wao hauna maana zaid ya kujiharibia wenyewe 2.
     
  6. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    vyuo vya kata bana, sasa kama paper yakwako kwanini uogope kuidefend, inaonyesha wote wanaogoma wamedesa au wamefanyiwa hizo research zao.

    fukuza wote hao anayetaka cheti 'defend' paper yako. kwanza kila mtu atadefend atapukuja chukua cheti kama hataki kwalale

    bongo bana
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    khee! Chuo cha mipango ni chuo cha kata???
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red.Ndo matatizo ya kutumia madesa .Sasa wanachoogopa ni nini?Si wameziandaa wenyewe?Kwanza ni wazo zuri la kukujengea confidence mbele za watu na pia kujua kweli uliandaa mwenyewe au ni copy and paste ..
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa unashangaa nn,mi nimekijua baada ya kufka Dodoma,
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo wapo wachache waliokubali kutete taarifa za tafiti zao, binafsi naamini waliogomea Desertation ni wale VIHIO,maana kwa mtu aliyesoma kwa miaka 3 chuoni ukiachia mbali sekondari na kufanya utafiti kwa muda wa miezi 3 hawezi kugoma kutetea hoja zake kwa masaa 2 au 1 vingenevyo walisoma kwa kudesa. Hao nao watakuja kuwa wafanyakazi bora huku uraiani?
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!cpati picha hayo mambo yangeku udsm ingekuaje,maana pale cku ya presentation 2 wa2 wanajificha.
     
  12. B

    BILLY2TRY Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mgomo wao ha
    una sababu za msingi, waka present kwenye panel, vinginevyo wamefanyiwa!!
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa hyo kutokukijua wewe ndo kielelezo cha chuo cha kata, haya hongera kwa fikra zako zilizopevu.
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Senetor we utakuwa umesoma Udom tu.
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kipo kata ya Miyuji,chuo cha mipango ya maendeleo vijijini,usiwe mbishi,
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wala hata cjawah fika dodoma mkuu.
     
  17. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    toa vigezo vya kutuaminisha kwamba hicho ni chuo cha kata? Ili niache ubishi..
     
  18. S

    SURN JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesha kariri chuo ni mliman 2
     
  19. engineerm

    engineerm Senior Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache woga mbona sisi huju Asia ndio kawaida degree ni lazima udefend kwenye pannel,sasa hiyo wameintroduce Tz wanafunzi wanaigomea,hawana sababu za msingi za kugoma hapo mkuu.lazima wajifunze cofidence mbele ya watu.
     
  20. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huu Ujinga sasa..yaan kudefend paper yako mwenyewe nako ugome ??..Nataka kujua tunaenda wapi kama Taifa..Mangapi hayamo kwenye katiba lakini tunayafanya kwa Maslahi ya UMMA..Wale Makamu Wawili wa Rais wa Zanzibar wamo kwenye Katiba ya Tanzania??..Lakini tunakubali kwa sababu ni jambo jema..hebu Mipango acheni Utoto..
     
Loading...