Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wanaandamana upinga ushindi wa Makongoro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, May 2, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Nipo na makamanda wezangu tunaelekea makaomakuu yc cdm
     
  2. r

    rsmiruko Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukata rufaa au kufanyaje?
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tumewazomea ccm mpaka makao yao hapa dar sauti ya kikwete mwizi na mahanga mwizi ndo wimbo tunao imba
     
  4. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kukaza buti tuu ndio kilichobaki.
     
  5. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tupo jangwani tunaelekea makao makuu cdm
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 3,626
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 48
    Msisahau kuchukua maji.
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Watu wengi rod wanajua cdm ndo tumeshinda mana tumewafunika ssm
     
  8. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 16
    Katika nchi hii mhimili unaoonekana kufanya kazi walau kwa kuridhisha kidogo ni BUNGE, hii mingine inaelekea iinafanya kazi kwa maslahi ya watu wachache
     
  9. m

    mboghambi Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekeni picha kama kweli,na mnaandamana kwa kibali cha nani?
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Mkuu angalieni msije mkaumizwa na mabomu.Fanyeni mkate rufaa.
     
  11. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Washindwa kutupiga pale makao madogo ya ccm tumewaita wezi ndani ya imaya yao wameshindwa kutupiga
     
  12. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 6,827
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 113
    acheni ushabiki nyie, kila kitu maandamano?? mpaka tutayazoea sasa..kama vile hamjaenda shule bwana..jaji kutoa hukumu infavour of chadema ndio kutenda haki?? yaani mnategemea jibu moja tu inregardless ya facts?? sheria haiko hivyo ndugu zanguni, jaribuni kujitambua kwanza mnataka kufanya nini na kwa njia gani..mambo hayako hivyo bwana..
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Ngoja nije nijiunge na mimi sasa hivi.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    angalau wabongo leo mnaonyesha uhai
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    pumbaaaaa
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mikoa yote yenye gahawa, kashata, juice ya tende na wazee wa misuli washindao vibarazani iko nyuma kimabadiliko. Shame on you Tanga, Pwani, Lindi, Mtwara, Dsm and others who are in love with Magamba.
     
  17. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huombi kibali kuandamana ila unatoa taarifa ili upewe ulinzi...Waombe kibali kwa kutumia sheriagani wakati Katiba inatamka Notification....ukiraza kama wa Kova hatuutaki humu.
     
  18. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,029
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    peoples power
     
  19. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    tafadhali, usitufananishe wote na 'wavaa misuli' wa gogo vivu...wengine asili yetu ni ilemela/mwanza lakini tulikuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko jimbo la kawe...!
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,390
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    mouddymtoi sio kweli kwamba wote wanamapenzi na magamba ila mfumo tu ndio unatuangusha hivi katika hii kesi mtu amekutwa na masanduku ya kura kwenye gari lake binafsi na bado mtu huyo akashinda utawalaumu wakazi wa hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page