Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema kuutwaa uspika?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Watanzania, Nov 10, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa heshima ambayo Dr. Slaa imejijengea katika taifa letu na hata kwa wabunge wa Chadema na CCM kuna uwezekanno mkubwa kuwa Chadema watatoa spika wa bunge mwaka huu.

    Dr. Slaa anao mtandao mpana ndani na nje ya chama chake. Pia kuna mtandao wa vijana ambao Zitto anao ndani na nje ya Chadema. Ni dhahiri kuwa uspika kutoka Chadema ni jambo la kutegemewa sana. Kama hii haitoshi, wabunge aina ya Mwakyembe, Sitta, Kilango Malecela na wapigaji wengine ndani ya CCM hawawezi kamwe kumpigia Anna Makinda kura ambaye ataendeshwa na wakubwa wa CCM wanaotetea ufisadi. Bado kuna wabunge wa Chadema waliokihama chama chao na kuingia CCM nao wanamtandao mpana ndani ya CCM. wote hawa wataleta kura za uspika kwa Chadema. Huu ni mwaka wa ushindi.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kweli? tusubiri tuone , taifa kwanza chama badaye, na huyu mama ana abdallah yeye anataka nini? hazeeki tu?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wabunge wa ccm wapige kura ya chuki
     
  4. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo suala la chuki tu bali kuna wabunge wengi wa CCM ambao hatakubali kazi ya kusafisha ufisadi wa akina Lowasa watakubali kuurudisha ufisadi hohuo kwa mgongo wa Anna Makinda.
     
  5. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza wabunge wanawake wa CCM kwa heshima ya Dr. Slaa hawatampigia mwanamke. Anna Makinda atapata kura za mafisadi tu ambao hawakubaliki na wabunge wengi wa CCM.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
    Nahisi chichiem wamejikaaaaaaanga!
     
  7. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,110
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Udhaifu wa ccm bado unaendelea. Toka kura za maoni hadi uspika
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku 10 tu zimepita na tayari wana JF, the great thinkers wameishasahau kwamba ccm iliba uchaguzi. Kama ccm imeweza kuiba uchaguzi mchana kweupe mbele ya waangalizi wa kimataifa na kitaifa, watashindwaje kuchakachua uchaguzi wa spika ndani ya jengo? Hapa kumbe hakuna great thinkers ni polojo tu! Chadema watashinda uspika endapo tu kikwete ameamua kumpoza Dr. slaa katika mkakati wa kutibu madonda, vinginevyo forget it.
     
  9. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kawaida yetu kusahau mpema, shamaba la bib hilo.....
     
  10. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko bungeni kwani hakuna nguvu ya umma? Kusimamia uchaguzi wa spika kuna macho mengi yanaangalia. Nina imani haitakuwa rahisi kuchakachua. Kuiba kura uchaguzi wa wabunge na rais kunatokana na kukosa waangalizi wa kutosha wa kulinda kura. Huko bungeni kuna watu wengi wa kutosha kuzuia wizi wa kura.
     
  11. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mmeshaanza tena, uchaguzi wa rais mlisema mtashinda kwasababu mngelinda kura zenu lakini wapi!! Sasa mnaanza kujinadi na ushindi wa spika halafu mkiukosa nahakika mtadai uchakachuaji!!!!!
    jamani sasa tumechoka na porojozenu!!!!
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Porojo? Lazima watakuwa wanakudo
     
  13. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kuteua akina mama kwa nafasi za Uspika na Naibu wameogopa nguvu iliyo mbele!!!!! Au labda wamelenga udhaifu wa waswahili mbele za wanawake!!! Sijui ngoja tuone kwani kesho si mbali. Uspika ni Chadema tu Mwanamapinduzi Mabere Marando. Namuombea Mungu!!!!!!!!
     
  14. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna msemo wa Mungu si athmani. Kwanza idadi ya watakao kuwepo itajulikana vizuri kwa hivo ule uchakachuaji kama wa NEC itakuwa vigumu kufanyika. Kura zitalindwa na Makamanda wakuu.
     
  15. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pole kwa matatizo ya kichwa, unaweza kwenda kwa Madaktari watakusaidia, au waombe madaktari wa JF wakupatie tiba, amini utapona.
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    i wish this was true!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tUWE REALISTIC JAMANI... HII PEOPLE'S POWER INATOKA WAPI... WANAOPIGA KURA NI WANACHI WA KAWAIDA AU WABUNGE?

    TUTULIE TUSUBIRI MATOKEO, TO ME MARANDO WA TRICKY CHOICE
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hizo kura ni za siri au ni zile za kumhoji mbunge mmoja mmoja? Maana uchaguzi wa spika ni CCM versu UPINZANI; hakuna jinsi upinzani unavyoweza kushinda
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa kabisa
     
  20. J

    Jafar JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...