Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Kuitikisa Nyanda za Juu Kusini; Safari Kuanza kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, May 4, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wana JF.

    Heshima kwa wote.

    Ile Ziara ya Maandamano ya Nyanda za Juu Kusini imewadia.Maandalizi yanaendelea vizuri na kesho ndio msafara unaoondoka kwa Convoy kuelekea Mkoani Mbeya.

    Maandamano yenyewe yatazinduliwa Mbeya Mjini Siku ya Ijumaa tarehe 6 Mei, tunatarajia kufanya Ziara kwenye Mikoa ya Mbeya,Rukwa,Ruvuma na Iringa respectively.

    Mkoa wa Morogoro tumeuondoa kwa sasa kwa kuwa kuna mvua nyingi na sehemu nyingine kuna mafuriko hivyo hatutaweza kufika maeneo yote, Morogoro tutakwenda baada ya Bunge la Bajeti.

    Maandamano hayo kuongozwa na Viongozi Wakuu wa Chama. Makamanda Mbowe, Dr Slaa, Zitto na Arfi tukifuatiwa na Wabunge, Watendaji Makao Makuu, Viongozi wa Mikoa, Wilaya na Majimbo.

    Ziara inatarajiwa kuwa ya Siku 12 kila Mkoa ni siku tatu.

    Kama kawaida nitajitahidi kuwahabarisha kila kitakachojiri kadiri ya uwezo wangu.
    Nitaanza na Msafara wa kesho.

    Aluta Continua

    Regia E Mtema
    Waziri Kivuli-Kazi na Ajira
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Moto mbele kwa mbele wakati wao wanahangaika kujichubua magamba sisi TUNATWANGA KOTE KOTE
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana mheshimiwa Regia Mtema,2nawaomba Chadema waendelee na moyo huo huo wa kuwapa elimu ya uraia watanzania wa maeneo mbali mbali.
     
  4. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    waambieni watu huko kwamba mnamlipa slaa milioni 15 na mnanunua magari mitumba ya mbowe
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hawana akili kama za kwako hata wakiambiwa hawatajali. kama umeshindwa wewe hapa JF itakuwa huko mtaani. Jivue gamba na wewe
     
  6. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Usisahau kutuwekea picha. Kule Mwanza tulikudai picha sana hukutuwekea inawezekana hukuwa na kamera. Picha pia huzungumza sana wakati fulani hata kuzidi maneno. Kabla hamjaondoka tayarisha kabisa kamera.
     
  7. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante Dada Regia,ziara kama hizo ndizo zinazokijenga chama kwa kukiongezea idadi ya wanachama.Tupo pamoja nanyi,tutashukuru sana kama utakua unatujuza mapema kila kitakachojiri katika hiyo ziara.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Ziara yote ya Kanda ya Ziwa niliweka picha ingawa zilikuwa zinachelewa.Refer my threads Kanda ya Ziwa.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Sorry, kama upo single naomba uni-PM!
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hi baby!!
     
  11. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, ila nashauri uwepo utaratibu mzuri wa kupata feedback ya hiki kinachofanyika, nilitamani uwepo ufunguzi wa matawi na mashina jamani.kwani tusikae kuelea hewani na huku chini hatuna muundo,chama sio masikini hivi sasa.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Mr.II aka Sugu anakukaribisha kwenye kampeni yake ya KUTWANGA NA KUKOBOA ukimwona Makamba na Mkama wape taarifa hii tafadhali you are all welcome.
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh. Mtema na viongozi wengine karibuni sana Mbeya, tunawasubiri kwa hamu. Peoples Power!
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa maneno mengine wameshaanza kukifisadi chao chao!
     
  15. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda response yako kwa Jenifer
     
  16. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru kwa taarifa.Tunawasubiri huku Ruvuma mje mfungue matawi ya wanachama wapya.hamasisheni wananchi kujiunga na chama.kumbukeni kwenda vijijini.Japo si mada yake kwa leo lakini naomba nikufikishie manung'uniko yangu kwenu,kuwa msijaribu kununua magari yaliyochakaa.nunueni mapya hata kama ni mawili ni better zaid.Nilimwuliza majuzi hapa katibu wa chadema wilaya ya songea, vipi mpango wa kununua magari yatakayo rahisisha kwenda vijijini kuhamasisha chama?akanijibu kuwa kuna mpango wa kununua magari 20 kwanza.sawa.lakini taarifa tunazozipata za kununua magari machakavu while tunapiga vita ufisadi,hili sio sawasawa.Nakipebda chadema na ndio maana mimi ni mwanachama hai.Samahani kwa kuingilia hili.
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaume wa chadema wote wameoa
     
  18. n

    ngurati JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    picha za kanda ya ziwa tulizipata swadakta. ila picha za shinyanga kwenye mazishi ya comrade Shilembi haukuzirusha mh. Tafadhali bado tunazisubiri. Many thanks Regia. Aluta...........
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu Regia akhsante saaana kwa taarifa muhimu. Moto ni huo huo hadi kieleweke.
    Kwa upande wa Morogoro ni kweli kabisa haitawezekana kwani kuna mvua nyingi na mafuriko katika maeneo kama vile Kilosa, Mvomero na maeneo kadhaa ya Morogoro vijijini. Na hili ni tatizo kubwa sana kwa mkoa huo kwani viongozi wa ccm ambao wamepewa madaraka wamejisahau kwa muda mref na kuacha maeneo hayo maskini wa kutupwa, madhara ya mafuriko ni makubwa na hakuna anayejali. Tazama ufisadi unaofanyika wilayani Kilosa, viongozi wamejigeuza miungu....Anyway mtakaporudi tena, Morogoro iunganishwe na mikoa ya Singida na Dodoma, then kampeni iendelee mikoa ya kusini...Lindi, Mtwara na Ruvuma.

    Na Kitaeleweka.
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ina maana anataka kuolewa?
     
Loading...