Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema hizi pesa mtalizipaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ally Kanah, Aug 15, 2012.

  1. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hili swali watanzania wote tunajiuliza hatupati majibu hivi ninyi hizi pesa mtalipaje? au mtatuuza sisi wenyewe?
    View attachment 61959
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    credibility ya hili gazeti ikoje?

    Haya magazeti ya msimu wa uchaguzi nayo yana mambo.

    No comment kwa sasa.
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    What are talking about? Au sasa JF imekuwa ni gazeti la uhuru!!!!

    Tiba
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,489
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    pesa zpi? mbona wananchi wanazichanga wenyewe
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwenye hayo mameya yako
    wa dar es salaam
     
  6. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,468
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    tutalipa kupitia M-pesa,
    manake tumechoka na maswali ya NAPE!
     
  7. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Chadema ni janga ka Taifa
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watawala ni CCM, Sasa CDM itazilipaje hela zip? kutaja mnambwelambwela tu... zinatoka wap? sh ngap? na kwa nani? kwa makusud gan? hakuna majibu mpaka sasa...... sauti huru wanatafuta wateja tu, tusiwauhukumu wanajua walitendalo.

    SINZA
    CHAMA.
     
  9. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kuwa na akili kidogo acha akili za kushikiwa
     
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upuuzi Mtupu!

    jibuni Hoja za Lissu kwanza!
     
  11. k

    kilikiliani Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajiuliza wewe mwenyewe na hao vilaza wenzako, usitujumlishe wote, watu tuna akili zetu tunajua wapi tulipotoka, tulipo na tunapokwenda.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hii nchi ilivyo ya ajabu, magazeti ya kijinga na kishenzi kama haya yanatamba mtaani, tena yakiwa na habari za kipuuzi na kijinga. Magazeti mahiri na makini yalikwisha fungiwa zamani sana. Huu ni ujinga, kuliacha hili gazeti na kulifungia mwanahalisi ni uendawazimu.
     
  13. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wako uwerevu huu UPUUZ ama kweli CHADOMO ni ya VILAZA mkishikwa kwenye kona mnaleta vioja teh teh
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhhhhhhhhh!! Huyu jamaa kweli chizi
     
  15. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Gazeti lolote linalofichua maovu ya CHADOMI linakuwa la kipuuzi ndio hivyo eee? Linaloisifia UMBEA na UNAFIKI wao linakuwa lakijanja si ndio maana yake
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Free MWANAHALISI.

    Hatuitaji magazeti yanayoripoti events,tunaitaji magazeti ya kiuchunguzi!

    Sauti ushuru inatudhuru tusiweza kulipa japo kidogo.
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wee una akili au kuna watu wana kuremote? Jitambue kijana acha UZUZU jibu hoja acha kukurupuka
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Masaburi kazini vichwa mnafugia nywele!
     
  19. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Uzuzu at work
     
  20. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna awezaye kujibu hoja za Lissu, kama yupo ajitokeze na kukanusha huo ushahidi wake tuone kwani hata baadhi ya majaji walikuwa na malalamiko kibao, na huenda siku moja wakapinga yanayofanywa na huyo/hao mabosi wao kwa njia ya maandamano.
     
Loading...