Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA acheni siasa za majitaka, Dk Mary Mwanjelwa hajazomewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Jan 13, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumezuka madai kwamba Mbunge wa viti maalum (ccm) mkoa wa Mbeya, Dk.Mary Mwanjelwa amezomewa na wananchi wakati wa ziara yake aliyoifanya Jijini Mbeya leo na kuzungumza na wananchi wa Mwanjelwa na Sido juu ya mchakato wa katiba. Mimi siyo kwamba nina maslahi yeyote kwa Dk. Mwanjelwa lakini jamani tuache uongo Chadema wamezusha uongo huo tu kutokana na siasa zao ambazo nazichukulia kama ni siasa za majitaka.

    Chadema tuache wivu, mbunge huyu siyo kwamba namfagilia lakini ukweli ni kwamba ni mchapakazi mzuri na mkutano wake ulikuwa wa amani na mimi nilikuwepo na wananchi walimshukru sana kwa ahadi aliyotoa ya kwenda kuonana na Mkurugenzi wa Jiji ili tatizo la ubovu wa barabara liweze kupatiwa ufumbuzi. Katika mkutano wake wananchi walimuuliza maswali na yeye aliyajibu kwa umakini mkubwa.

    Mwanadada huyu kiukweli anakubalika sana Mbeya, mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni tungekuwa na wabunge watano wanawake kama huyu dada kichwa tungefika mbali anafanyakazi zake kwa vitendo na kwa umakini, anatekeleza ahadi zake kwa vitendo bila bulabula. Sijui ni watu gani wataongea uzushi kuhusu huyu dada huyu.
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumezuka madai kwamba Mbunge wa viti maalum (ccm) mkoa wa Mbeya, Dk.Mary Mwanjelwa amezomewa na wananchi wakati wa ziara yake aliyoifanya Jijini Mbeya leo na kuzungumza na wananchi wa Mwanjelwa na Sido juu ya mchakato wa katiba. Mimi siyo kwamba nina maslahi yeyote kwa Dk. Mwanjelwa lakini jamani tuache uongo Chadema wamezusha uongo huo tu kutokana na siasa zao ambazo nazichukulia kama ni siasa za majitaka.

    Chadema tuache wivu, mbunge huyu siyo kwamba namfagilia lakini ukweli ni kwamba ni mchapakazi mzuri na mkutano wake ulikuwa wa amani na mimi nilikuwepo na wananchi walimshukru sana kwa ahadi aliyotoa ya kwenda kuonana na Mkurugenzi wa Jiji ili tatizo la ubovu wa barabara liweze kupatiwa ufumbuzi. Katika mkutano wake wananchi walimuuliza maswali na yeye aliyajibu kwa umakini mkubwa.

    Mwanadada huyu kiukweli anakubalika sana Mbeya, mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni tungekuwa na wabunge watano wanawake kama huyu dada kichwa tungefika mbali anafanyakazi zake kwa vitendo na kwa umakini, anatekeleza ahadi zake kwa vitendo bila bulabula. Sijui ni watu gani wataongea uzushi kuhusu huyu dada huyu. angalieni blog ya mbeya yetu muone kilichojili ziara ya Dk.mwanjelwa
     
  3. Josephine

    Josephine Verified User

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unatupa taarifa kwa kilichojiri au unataka kujua chadema inasemaje kama taasisi.maana inawezekana kazomewa na wananchi hiyo si chadema.
    Mwisho nampongeza kama mwanamama asonge mbele.
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ulikuwepo kwenye mkutano au umekurupuka tok usingizini na kuweka kuandika hii kitu?hivi ilikua ni leo au jana?kweli kazi ipo
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Vp aliwaeleza wanaMbeya juu ya kutuhumiwa kuiba taulo kwenye Hoteli ya Snow Crest huko Mkoani Arusha?
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo habari hiyo umeisoma wapi kuwa huyo mbunge amezomewa au na wewe unaleta majungu hapa?
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu mama aliongea vizuri sana tena anajenga hoja za kimaendeleo bila kujali itikadi za vyama.tatizo la chadema ni chuki binafsi ndo mana unawaona washabiki wengi lakini kwenye uchaguzi wanapigwa.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Na mimi nimepata habari kutoka kwa jamaa yangu aliyeko Mwanjelwa.Kanithibitishia huyu mbunge kazomewa vibaya sana mpaka akatia huruma.
     
  9. M

    MPG JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwizi wa mataulo nikweli alizomewa na watu wa Mbeya hawaipendi CCM hata kidogo! Mbeya nchi rais Sugu.
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu niliwai sikiya huyo mweshimiwa kuiba mapambo kwenye nyumba ya wageni vipi ni cdm walizusha?
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hakuzomewa na chadema alizomewa na wananchi
     
  12. L

    Luiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe mwandika post umekurupuka mimi nilikuwepo sido kuzomewa kazomewa tena wanachama wote wa ccm walionekana kuvalia nguo za kijani pote walipoonekana kupita na nguo za kijani walizomewa na uongo mwingine ni wakusema mery mwanjelwa ni mchapakazi kipi cha maana alichokifanya hapa jiji la mbeya kama sio uongo na unafiki.
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nani katoahilo tamko la kuzomea ndani ya chadema?. je wasira na mkono walizomewa? Mia
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulintungulu m'alafyale, mwamakula, lo!
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unakanusha yasiyokanushika
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    tukuyu stars

    mwamakula=====mwanjelwa====mwakipogosole=====mwakifulefule=====mwaipondele====mwakasakasaka ====mwampulule=====mwakigogonjela=====mwakikwemakwema=====mwa.......=====mwa===
     
  17. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kangi ntungulu akindilile! Huyo kazomewa kweli. Mwamakula asilete propaganda zake za ccm hapa kama haamini aende maeneo ya sido akaulize.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha maji taka wewe mimi nilikuwepo na nilimzomea
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    HUyu dada huyu, huyu dada huyu!


    Huyo dada angekuwa na akili asingemtumia mtu kama wewe kukanusha yaliyotokea kama ni kweli yametokea. Unatuambia hapa kuwa KUMEZUKA MADAI, unaweza kutuambia hayo madai yamezuka wapi?

    Tazama ulivyo kilaza hapo kwenye RED unaonesha jinsi ulivyotumwa kiasi unataka kujifanya na wewe ni CDM ila tu umechoshwa na tabia fulani wakati mstari mmoja tu juu yake umeshasahau your true ID na unabadili kauli. CHADEMA WAMEZUSHA UONGO, mara wewe huyo huyo CDM TUACHE WIVU!

    Ujinga wako mwingine ni kuwasingizia wananchi wa Mwanjelwa kuwa wana akili haba kama za kwako. Eti 'wananchi wakamshukuru sana kwa ahadi aliyotoa......ufumbuzi' Unataka kuniambia walimshukuru kwa kupiga magoti na kumsujudia kwa hii AHADI tu?! Ina maana watu wa Mwanjelwa hii ni ahadi yao ya kwanza kuisikia toka kwa viongozi wa CCM? Kwani wakati wa kampeni za urais, kuna kipande cha barabara ambacho hakikuahidiwa na Mh.Dokta kuwa kitageuka lami? Huyo dadaako unayemsifia na Mh.Dokta Safari za Nje ni nani mwenye uwezo hasa wa kuona ahadi za chama chenu zikitimia?

    Mambo ya kujikomba na kuleta hisia peleka MMU
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwakapulule, mwakitalu, mwakambimbi, mwakalundwa, mwakasege, mwakadingi, mwakatobe, mwamalundi, mwananyoko n.k wooote walikuwepo na walizomea. Mimi nimewashangaa sana, kwa nini waliishia kumzomea? Mbona wasimdunde mawe kama walivyovurumishaga majiwe kwenye msafara wa Vasco da Gama kipindi ile ya uchaguzi.

    Salamu kwako mwakafunyule. Indungu syako
     
Loading...