Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yafanya maamuzi mazito Kamati Kuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calnde, Nov 1, 2008.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa naomba ufafanuzi.Nimepita kwenye Michuzi blog nimekuta kuna taarifa na picha za kikao cha CCM kamati kuu kilichoongozwa na mkuu mwenyewe kimefanyika ikulu leo.Jamani naomba kufahamu kama ni sawa kikao hichi cha chama kifanyike ofisi kuu ya serikali yetu tena wamevalia sare zao!
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shamba la Bwana Kheri na Mbuzi wa Bwana Kheri acha wajimwae....
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza Kamati kuu si NEC kama unavyobainisha kwenye heading. Lakini, mbona ni kawaida kwa vikao hivyo kufanyika hapo? Hata vinapofanyika Dodoma, huwa vinafanyika kwenye ukumbi wa Tamisemi-hii ni ofisi ya serikali pia.
    Nadhani hoja yako inalingana na ya Zitto juzi Bungeni wakati alipombana Pinda kwa ninia anahusisha ziara zake na shughuli za chama
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nchi yao, Ikulu yao, Rais wao, na Chama chao.. nyinyi wengine wapangaji...
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Nov 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Sababu tosha ya kulifagilia mbali hili genge la wezi na wasanii kabla taifa halijaangamia zaidi.
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ngoja tutafute dataz ya yaliyojiri huko ndani.
     
  7. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Okay bado wako ndani ya kikao kitaisha in one hour, hopefully tutakuwa na some dataz just fasten your belt,

    Mkulu Lunyungu ni PM upo wapi hapo Dodoma?
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Ndiyo Mkuu Idodomya hapa kwa siku kadhaa sasa .Nakuletea info napatikana wapi .
     
  9. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haya ni mawazo yako, maana hazuiwi awaye yote kutoa mawazo yake.
    Wasiwasi wangu ni kuwa wewe ni mwana CCM pasee moyoni mwako.
    Ninakutakia kila la kheri na karibu tena CCM.
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Okay tayari.
     
  11. K

    Kafara JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wakati akihojiwa hivi majuzi kuhusu masuala ya oic, mheshimiwa msekwa alisema
    mambo ya oic ni ya serikali na wala si ccm. kwa msingi huo huo naamini ikulu ni ya serikali na ccm haitakiwi kukutana hapo.
     
  12. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #12
    Nov 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Baada ya kushuhudia uhuru Desemda 9, 1961 kuna rafiki yangu moja alijaribu kunishawishi nijiunge na TANU lakini nashukuru niliweza kupata ujasiri wa kumkatalia. That is the closest I have ever been to any political party in my whole life. Sijui kama tuko wengi lakini sikulazimishi kuamini hilo ila mimi ni Mtanzania lock, stock and barrel, cheers.
     
  13. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Habari za ndani ya kikao cha CC nilizozipata sasa hivi ni kwamba, kamati kuu ya CCM iameamua kuwafuta wagombea wote wa UV-CCM kutoka Bara, na kuamua kuwachukuwa wagombea watatu toka Zanzibar tu kugombea kiinyanga'nyiro hicho.......... stay tuned kwa more dataz!

    We will beright backkkkk! Ooh I love it! JF Where We Dare!
     
    Last edited by a moderator: Nov 2, 2008
  14. K

    Kafara JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    habari njema.

    isije ikawa ni moja ya zana zinazotumika
    kutusahaulisha mambo nyeti yanayolikabili taifa letu hivi sasa.
     
  15. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yaani anayepigiwa kampeni na mtoto wa Rais yule aliyeandikwa na Mwanahalisi naye amepigwa chini, don't say NEC ime-side na Kubenea, LOL.

    Kubenea for President.
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hard to believe lakini wamechelewa sana
     
  17. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Field Marshall,

    Je ni dalili za "TUJISAHIHISHE", ama ni funika kombe....?
     
  18. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu hii kali.Kina Nchimbi nao wamekubali kabisaaa?
     
  19. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ninakuja sooon niko kwenye bomba mkuuuu! Nasikilizia the dataz!!!!.........!
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Most likely ni funika kombe.... hawaaminiki hawa wasanii. Kwa haraka unaweza kuona kuwa maamuzi haya yanalenga kujisafisha, lakini deep inside kunaweza kuwa na siri iliyofichika
     
Loading...