Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM taabani Bukombe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Aug 30, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hali ya kisiasa kwa CCM jimboni Bukombe ni ngumu sana. Prof Kahigi Mgombea wa CHADEMA anakubalika kuliko maelezo, bendera na vipeperushi vya CCM vimetolewa na kuchomwa moto! Wananchi wamekataa kabisa ujinga wa CCM na ahadi zao za alinacha. Emmanuel Vuhahula mgombea wa CCM anategemea kura za kuchakachua tu ila CHADEMA wataleta mawakala na wasimamizi wao kutoka Tarime maana hao wanajulikana kwa umakini wa kuzuia wizi wa kura. Nimetembelea Masumbwe na Lunzewe, Katoke, Nyamakunkwa, Ushirombo na Iyogelo hizo ni kata kubwa kwenye jimbo hili. Wananchi wamekuwa wakizomea na kutawanyika kwenye mikutano yote ya CCM na Vuhahula hajui la kufanya jimbo linaondoka kwake.

    Prof Kahigi endelea kumwaga sera!
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    hongera chadema kwa kupita bila kupingwa...tayari mna jimbo moja mkononi kabla ya uchaguzi....CCM INA VITI 21 VYA UBUNGE NA 500 VYA UDIWANI....15% YA VITI VYOTE....! je nchi huchukuliwa kwa kuachia viti vyote hivyo?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mzee wa upupu hivi CUF wna viti vingapi so far?
     
  4. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Jamani, yasije kuwa kama ya Busanda mwaka jana, CCM walizomewa weee baadae upinzani tukaanguka.

    Tuendelee kufanya kazi kwa bidii kuhakikisha hawa wakereketwa wanatoka kwenda kupiga kura, kuhakikisha hatuibiwi kura, na ku focus kwenye kuvutia wengine zaidi na zaidi kununua sera za CHADEMA.

    Vinginevyo yatakuwa ya "chenga twawala."
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kosa la Busanda halirudiwi huku!
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Safi sana Chadema.
    Mageuzi huanza na wewe.
    Umejiandaa je kuleta mageuzi jimboni mwako?
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mataputapu ya leo hayana adabu, yanakuongoza vyema sana Mzee wa Masematiksi, sijui Ma Muuza kaweka nini
     
  8. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Kosa la Busanda ni lipi tusilirudie Bukombe?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nadhani CHADEMA walifanya makosa Busanda na Bihalamuro CCM waliiba kura na kununua mawakala wa wapinzani!
     
  10. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    gani?
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Wewe vipi jibu la Masa umelifuta halafu unauliza tena unafikiri sisi hatuoni, jibu ni hilo hilo ulilolifuta.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Are you OK Mazee ama umepiga wanzuki?
     
  13. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Ndugu, hapa huwezi kufuta andiko la mtu, kuna rekodi. Nilichofanya ni kunukuu kipande ambacho niliona kinahusiana na Busanda. Hayo ya Bihalamuro niliona siyo niliyouliza.

    Sasa kama alikusudia kile alichosema kuhusu Bihalamuro pia kieleze kilichofanyika Busanda basi angetumia umakini kwenye kuunda sentensi yake. Hakuweka koma baada ya neno Bihalamuro.

    Ukisema "Nadhani CHADEMA walifanya makosa Busanda na Bihalamuro CCM waliiba kura na kununua mawakala wa wapinzani!" maana yake, kwa nilivyofundishwa darasa la kwanza mpaka la tatu, ni kwamba Bihalamuro ndio kuliibiwa kura na kununuliwa wapinzani. Angaweka koma kabla ya neno CCM basi yote baada ya koma yangehusisha Buhilamuro na Busanda. Soma tena hiyo sentensi yake unaweza kunielewa.

    Tutawezaje kuchukua uongozi wa nchi, wapinzani wenzangu, kama hatuko makini kwenye ufasihi wa mawasiliano na pia wakati mwingi kujawa na jazba?
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Kumbe ulielewa unajifanya kulizunguka jibu.
     
  15. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Hapana, ni baada ya wewe kuonyesha kilichonuiwa kuandikwa mara ya kwanza.

    Mwanzoni ilivyoandikwa ndivyo ilivyoeleweka, kumbe alimaanisha kitu kingine. Hakuwa makini, na wewe ukarukia kunishambulia mimi kwa kitu ambacho kumbe kilikosewa na mwandishi kwa kutozingatia au kutojua misingi ya uandishi ya tangu darasa la kwanza mpaka la tatu. Cha ajabu yeye huyo huyo ndio akanifananisha mimi na mlevi kwa kukichukulia kile alichoandika kwa maana yake halisi.

    Hapa nimejifunza kwamba kumbe walevi huwa wanawaona ambao hawajalewa ndio walevi.

    Nilikuwepo.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shida yako ni ufahamu kitu ambacho siwezi kukusaidia!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Namfahamu Prof Kahigi
    Ni makini na adili
    Naamin CCM wamechemsha mpaka sasa bado kubwagwa kwenye sanduku very soon.
     
  18. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this serious; jamani i can see mwaka huu upinzani utaongezeka kitu ambacho in real sense tunakihitaji
     
  19. w

    wa 16 Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sis huku kijijini tumejiandaa sana

    ccm isahau ushindi
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jipe moyo, kwani wakati uatakapofika usije huzunika sana
     
Loading...