Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kuiba kura Igunga?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 25, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    watanzania tumeshuhudia malumbano na matatizo kibao tangu uchaguzi wa mwaka jana,huu uchaguzi wa igunga ndio wa kwanza tangu uchaguzi mkuu mwaka jana,watanzania wote tuna hamu tujue uwezo wa ccm,je bado wanakubalika kwa watanzania
    uchaguzi huu utakuwa kipimo tosha kwa kikwete na serikali yake,je wataiba tena kura kama walivyozoea??macho yetu yote IGUNGA
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    CCM na wizi wa kura ni kama chupi na makalio
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawana mbinu nyengine wanayoitegemea (hiyo ndiyo siraha yao ya mwisho).
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna G string mkubwa siku hizi!
     
  5. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hamkuona wale jamaa walivyokua wakimlilia Rostam?.....jamaa kawaambia amejivua gamba, watu wanaimba "hatutakiii, hatutakii"....we unafikiri CCM wanahitaji kuiba kura hapo?.....mbona its obvious.....mnazijua akili za watanzania au mnazisikia tu?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo tunapima serikali nzima,je bado wanatakiwa?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Wale waliandaliwa mkuu,
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    tunasikia walilipwa hela kibao,kuna mama mmoja alikuwepo al;ilipwa 50,000 kazi aliyopewa ni kulia
     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchungaji wewe mtundu sana..yaani umesababisha nicheke mwenyewe bila kutarajia!!
     
  10. c

    chief m Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayedhani kuna kura ziliibiwa ni mwendawazimu tu na hana kumbukumbu, tazama CCM ilikuwa na sababu gani ya kuiba wakati hata sehemu ilikopoteza waliopiga kura ni wana CCM. Acheni utetezi kabla hata mchezo kuanza. Tafuteni kingine IGUNGA ni ya CCM.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,739
    Likes Received: 9,446
    Trophy Points: 280
    Halafu katoka hapo na kicheko kuwa kapata wakati fedha hizo ni sehemu ya fedha zake zilizoibiwa na huyohuyo aliyempa. weli mtaji wa CCM ni ujinga wa watu.
     
  12. c

    chief m Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulia ni jambo geni kwako hata kwenye mapenzi watu hulia
     
  13. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mla nyama za watu haachi
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi yuko wapi kwa sasa?..ilisemekana alikimbilia ulaya, je bado amebana huko?
     
  15. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaah haaa kweli wewe upo kikazi kwelikweli..ila sahihisho kidogo tu kule huwa hawalii ila miguno tu..
     
  16. M

    Mwanabada Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wa Igunga ni vigumu kubashili kwani wana uelewa mdogo sana, kumbuka ni miongoni mwa wilaya zenye wasomi wachache sana, so tutegemee miujiza. Ila nashauri Dr. wa ukweli aandae mpango kabambe kulingana na eneo husika ili jimbo la huyo Mui***n lirudi Tanzania.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    tehee tehee,wengine waliaga
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi sipo upande wowote, ila kampeni nzuri zisizo na ulaghai wala rushwa, siasa safi na zenye maslahi kwa taifa na matumaini kwa watanzania hasa wana igunga, chama chochote chenye sera bora kitashinda uchaguzi igunga.. Wananchi tuamke tuwakatae mafisadi watakaoleta matisheti, kofia, na khanga kwa ajili ya kupata kura...haijalishi chama tawala au upinzani...tukatae rushwa kwenye uchaguzi jamani
     
  20. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wataotesha gamba lingine tena Igunga!
     
Loading...