Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imezidi kupoteza umaarufu Arusha, ukifanyika uchaguzi sasa kitaambulia asilima 5 tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Nov 8, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wadau: baada ya sakata la Arusha, wengi wanasema kuwa kukubalika kwa CCM mjini humo umezidi kushuka sana kiasi kwamba uchaguzi ukifanyika siku yoyote kuanzia leo CCM inaweza ikaambulia si zaidi ya asilimia tano ya kura zote!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    Leo alfajiri ktk purukushani za mabomu pale NMC kuna polisi wawili ambao hata kwa sura siwajui ila chakushangaza gafla baada ya mabomu kurindima FFU mmoja alitukuta tumejibanza (tulikua watatu) katika migomba na ukuta wa Arusha sport near arusha secondary na alikua kashika mtutu ila wenzake walivyomuuliza kwa mbali kama kuna watuhumiwa eneo hilo yeye aliwajibu kuwa hakuna mtu na akatuambia tusipite njia ya msikiti wa baniani kwani kuna polisi wenzake wengi sana ivyo tuelekee na njia ya town na tukiulizwa na askari wenzake tuwajibu kuwa tunaelekea sokoni na hatukua NMC, baaada ya hatua chache maeneo ya geti la shule ya msingi uhuru gafla mbele yetu akatokea FFU mwingine akiwa kavaa yale mavazi yao ya kazi na kashika mtutu akavua elemet yake akatuambia tukimbie kwa kupitia njia ya NSSF tuvuke mto then tutakuwa salama bila kutiwa nguvuni na askari wenzake.Askari wote hawa wawili hatuwafahamu wala hawatufahamu na wala hatukuwaomba msaada huu walioutoa pia hawakutuomba rushwa na hatukuwapa rushwa. Tulitimua kwa kupitia njia zile kama tulivyoelekezwa na polisi hao tusiowajua na tulifanikiwa kufika nyumbani salama na kupumzika kwa uchovu wa kukesha pale NMC.
    Nashindwa kuelewa askari hawa waliopewa order kutukamata wakeshaji hapo NMC inakuwaje wanashiriki kututorosha tena ukizangatia askari hao wametoa msaada huo bila kuombwa wala kulaghaiwa na sisi wakeshaji.
     
  3. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine nashindwa kuwachukia hawa watu kwa kuwa walichofunzwa wao ni KUTII AMRI tu na si zaidi ya hapo

    Kwa kweli ndani yao wana chembe nyingi za ubinadamu kwa kuwa tunaishi nao huku na tunaongea nao na kuwaona wakiwa nje ya jezi za polisi, ni kazi yao na hawana namna zaidi ya kutii shurti na bado haijafikia hatua ya wao kugeuza mgongo na kusema sasa inatosha hatutatii tena amri za kuwakandamiza watu wetu kama walivyofikia askari wa Tunisia walipoamua kumuambia Ben Ali kwa wazi kabisa kuwa hawa unatutuma tuwaue ni watoto wetu, wazazi wetu na ndugu zetu
     
  4. C

    Cipro Senior Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hao askari wanajua kua wafanyacho sio sahih,wanafuata amri za wakubwa wao.ila kuna cku watawageuka live. umaaruf wa ccm umepotea sio tu arusha pekee bali tanzania nzima.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lema atapoteza umaarufu
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM itapata asilimia 68 hakuna wa kuizuia
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umaarufu wa Mbowe unashuka Arusha alikimbia alipowaona polisi na kuwaacha kondoo wakikimbia kila mmoja na njia yake kusalimisha maisha, chadema imeshuka umaarufu Arusha kwa kitendo hiki
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0

    Kuna siku watakataa amri na yatatokea yale ya misri na yale yanayoendelea syria.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuanzia jana CCM haina mpinzani Arusha Chadema wamekwisha tawanyika na kupotezana
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hahahahaha wewe kweli unaota mchana, sasa mlishindwa nini kuchukua jimbo 2010? kwa arusha sasa mlisahau hilo jimbo
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mtatumwa sana mwaka huu na hao mabwana zenu
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuunda jeshi upya sio kazi ndogo chadema hawana makamanda wa kuwaongoza kwa shida na raha
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mtatumwa sana mwaka huu na hao mabibi zenu....imekuuma eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lema aliiba kura kwa kushirikiana na tume ya uchaguzi Arusha leo uchaguzi ukirudiwa ataanguka
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa maaskari walioapishwa watumikie umma na leo wamegeukia sisiem,hakika nawaambieni ya kwamba hawa watakuja kujuta na kushika vichwa na bila ya majibu nawahakikishia.SINA MENGI<<<<<<<<<<<<<<,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nadhani hujamuelewa mwanajamii
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Hadithi yako nzuri nani kakufundisha?
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umaarufu wa CCM unaongezeka hapa jamiiforums na Tanzania nzima
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,153
    Likes Received: 11,430
    Trophy Points: 280
    You should think reasonably.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    katika siku za karibuni umaarufu wa CCM hapa JF umeongezeka
     
Loading...