Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Haitayumbishwa na Ngonjera za WAPINZANI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, May 29, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    jk.JPG


    Haya nayasema mimi Kada wa CCM.kuwa hyo mikutano yenu mnayoifanya ni sawa na ngonjera au Maigizo...Ndani ya vyama pinzani hakuna mwenye uwezo wa kuongoza nchi.Wachaga wakisha Dola hii basi ujue mwisho wa sayari ya tatu umefika.
    CCM ni chama chenye nguvu.
    CCM ni Chama chenye uwezo mkubwa kiuetandaji.
    CCM ni CHAMA kilichoikomboa nchi hii na kuwaletea wananchi maendelo
    CCM ndo Tanzania na hakuna Tanzania bila
    CCM Viva Viva,fanyeni mikutano jueni kila muendapo mtatukuta.

    Updates
    Haya ndo yanawapa ukiburi kuwa mtatawala njii hig
    Chadema-chaga development for movement alliance.
    M4C-Movement for change
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,426
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata KANU walisema ivyo.IVI MWENYE UWEZO WA KUSHIKA NCHI NANI? Nyinyi M mmechacha.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    wapinzani ni sawa na wasanii wanaotungiwa nyimbo na kuziimba wao.
     
  4. Msolid1990

    Msolid1990 Senior Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfamaji haishi kutapatapa
     
  5. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huna jipya GAMBA. U need :help:
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kama mi sina jipya we utalipata wapi.
     
  7. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    so what?
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    C.c.m itakufa - Maige!
     
  9. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Go 2 hell.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,441
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Umenena kwa mjibu wa fikira zako. Na ni sawa kabisa kama ambavyo Chadema haiwezi yumbishwa na ngonjera za Nape na kampuni lake.
    .
    "LONELINESS IS THE MOST TERRIBLE POVERTY".
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Aliwazalo mjinga ndo humtokea.
     
  12. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitalipata kwa M4C. GAMBA MKUBWA.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Fikrafupi
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaka
    usijipe sana moyo,kwani inakubidi ujipange,wenzako wanajipanga,usibweteke kamwe

    jaribu kusoma alama za nyakati

    nakupa mifano midogo tu
    1.Kanu-is no more
    2.zambia
    3.mali
    4.malawi
    5.france
    6.greece

    kwa hiyo fanya kazi kwa bidii usije lalama baadae
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    M4C-MOVEMENT FOR CHAGA
    Utapata mtori tu
     
  16. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hii mijitu mingine sijui huwa inatokea wapi!!!!!!!!!!! au kwa sababu unalipwa na magamba kutuletea topic za kipuuzi hapa jf. peleka nyumbani kwako ukajadili na familia yako sababu ndio inawafaa. MAGAMBA MAKUBWA WEWE.
     
  17. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huhukumiwi kwa mawazo binafsi! M4C inaheshimu uhuru wa kutoa maoni. Hongera kwa mtazamo hasi.
     
  18. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    We ona jina lenyewe, kweli ni MCHUZI hasa. GAMBA MKUBWA WEWE.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Alama za nyakati hakuna.zilikuwepo enzi hizo.
    Kuondoka madarakani ni ndoto na hata ikitimia si kwa kizazi hiki
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Sasa we umefungua yanini,
     
Loading...