Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cacico am sorry...............ma sweetheart.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Jul 22, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wapenzi wote wa chit chat tukianza na ma swtlo wangu Kaizer, MOD wetu Erickb52 pamoja na mumewe cacico Asprin akiwa ameongozona na wake wenzie BADILI TABIA na Yummy. bila kuwasahau wadogo zangu wa moyoni Excellent, Eiyer, Mbimbinho na mpendwa kuliko wote Smile. wote hawa ukijumuika na mashoga zangu wa ukweli sweetlady, Mwanajamii one, charming lady Kaunga Kongosho, Erotica na Preta ma rafiki zangu wote wa kiume na wakike wote kama vile Bishanga BAK mito na Roulette na wengine wote............

    wote kwa pamoja naombeni mnisaidie kuomba msamaha kwa shostito wangu wa ukweli cacico.Shostito nisamehe sana i wasn't there when you needed me, and i feel guilty for that. Natamani uone muda huu niandikapo uzi huu malaika ni mashahidi nimepiga goti kukuomba shosti unisamehe. Najua kabisa kwamba akufaaye kwa dhiki ndiye rafiki wa kweli. Mimi nakiri kabisa toka kwenye sakafu ya moyo wangu sijakuwepo uliponihitaj ma sweetheart but doesn't mean sikupendi ma dearest.

    Nihitimishe kwa kusema kwamba we are together katika maombi and naamini God will do the rest. please nisamehe sana ma dear friend. me love you sana tu. BAK naomba uniekee wimbo mzuri utakao sindikiza salamu zangu hizi za msamaha.

    NB japo kuwa uzi uko chit chat i mean it, so please msiweke matani bali nisaidien mwenzenu natamani kuwa rafiki mwema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani kunani? Wengine leo tulishinda kanisani kwenye maombi.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Remmy dada mkubwa nimeshindwa kabisa kuwepo pale ambapo shoga yangu cacico alinihitaji. sijamfaa hata chembe kwenye dhiki iliyomkuta. niombee samahani jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    shida nini tena jamani.....uwiiiiii.....usikute alikuwa na shida sana ukashindwa kuwepo..........
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mamie gfsonwin, unaweza kufunguka zaid? make cjui nimekuelewa vibaya. . ni kwamba madame cacico alitaka muende somewhere but hukuweza kwenda ama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Leo leo, utakomaa......na uzembe wakoo......kutomjali mwenzioo! Lol
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni kweli Preta alikuwa na shida na sikuwepo ili kumtia moyo...............najiskia mkosaji sana mamito..........lakin naamin atanielewa tu kwamba naomba sana sana anisamehe. talk to her jamani anisamehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kipipi yaani wewe badala ya kunisaidia ndo unautia utambi mafuta lol nsaidie shoga angu wa moyoni jamani..............nisaidie kusema naye anielewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yes ma dearest na niekuwa nikimpromise mara nyingi sana lakin najikuta shughuli za kidunia zinanitinga kibaya zaid leo ndo deadline uwiiiiiiiiiiiiiii nachanganyikiwa..............mwenzenu nisaidieni anielewe.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Mbona kama umekuja kuomba msamaha mikono mitupu?

    Mnunulie pipi ya kijiti.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama anataka kitu cha kuchinja sema nikutumishie kondoo toka soko la mnada la KwaMromboo. Maana wachaga bila kuchinjiwa hawatoi msamaha ng'oo!
     
  12. mtukichwa

    mtukichwa Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I wish ningekuwa mwenyeji humu, at least ningejua hata cha kusema
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Acha kupenda umbea,we mwombee thamaani.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Umbea mbaya,mwombe tu msamaha,details hazihuuu.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Yaani hizi ndo salam zako?
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nakushangaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    jamani kumbe nimeshasahau kwamba mkono mtupu haulambwi? basi hiyo nitainunua ila wewe endeleapo kuniombeapo msamaha.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wamefumaniana big time...--
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    basi ndugu yangu PakaJimmy niletee huyo kondoo na sale na ukoka nimwombe samahani anisamehe. kaka nakuaminia utanisaidia hadi asamehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...