Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Breaking neeeeewz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mfukunyuzi, Aug 14, 2012.

  1. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia mwaka 2013 mtihani wa kumaliza elimu ya kidato cha sita utafanyika mwezi mei na ule wa kidato cha nne utafanyika mwezi novemba, je kama mwana jamii forums unafikiri mabadiliko haya yanaweza leta tija katka elimu ye2, pia waliobadilisha enzi zile na kuleta mihula mipya walifikiri sawasawa au ndo matokeo ya sera za liwalo na liwe? Je elimu ya tz itaendelea kuyumbishwa mpaka lini.? Tutafakari kwa kina. Naomba kuwasilisha wakuu
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Dah....mbona wanarudi kule kule tena?
     
  3. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz ni full kuyumbishwa 2, c unakumbuka enzi zile za physics with chemistry
     
  4. A

    Awadh Mabaraza Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mi naona wanafanya mkanganyiko wa mambo tu. Hakuna uboreshaji wowote. Wangekuwa watendaji angalau
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Ndivyo ilivyookuwa miaka ile mitihani ya cha 6 Mei na cha 4 Oct/November na unasubiri hadi mwaka mwingine July unaingia cha 5 kama umefuzu. Kazi ipo! Siku hizi hata sikumbuki ratiba za mitihani yao tena maana kila siku mabadiliko.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa nini elimu yetu inayumbishwa namna hii? Kwa nini kusiwe na a sort of national conference kujadili masuala haya yanayohusu elimu kuliko watu wachache kufanya maamuzi ambayo yanaathiri nchi nzima? Nilidhani haya mambo yalishaondoka na Mungai!
     
  7. phina

    phina JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ivi walifanya hivo eh??me nkajua ilikuwa maneno tu..duh!
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kila waziri wa elimu anakuja na lake mara mtihani wa form 2 upo,mara unafutwa just bla blaah
     
  9. Timoso

    Timoso Senior Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata wakibadili kalenda ya mitihani kila mwaka kama hakuna mipango ya kueleweka n kaz bure.
     
  10. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo nchi hii elimu si kipaumbele....thats why things are always changing...Tanzania have hopeless leaders
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Source mkuu!

    Hata hivyo km ndivyo naona kuna information breakdown hapa....hawajulishani sababu mahususi za kutoka mpango "A " kwenda "B", ndiyo maana akija mtu mwingine anarudi kule kule. Ninachokumbuka sababu za kurudisha nyuma mtihani wa form six kutoka May kuja February....ni kuwezesha watakaohitimu form six wajiunge na vyuo same year.Sasa ikienda may je hili litawezekana? Maana results zitatoka July au August,Vyuo vinafungua September....hapa si tutarudi enzi zile za kusubiri mwaka mmoja na miezi 4?
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa wamenikumbusha Yule waziri wa zamani wa wizara husika (Elimu), Joseph Mungai kufuta michezo katika shule zote za msingi na sekondari kwa wakti huo.
     
  13. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kwa kweli me napata wasiwasi na watendaji wa hii serikali kila kukicha wao wanafanya blaa, sasa hv wanavyopitisha hoja hapo ni kusema ndiyooo afu ukiwauliza walichopitisha hata hawajui hawa ndo chanzo cha huu mkanganyiko
     
  14. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenyewe wanadai kuwa wameshaongea na tcu wanasema inawezekana
     
  15. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kudadeki !! Poor tanzania
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nchi hii tunaendeshwa kama maboga. Yani mtu akiongea mke wake nyumbani anakuja kufanya mabadiliko yanayowaathiri watanzania milioni 45+.
     
  17. A

    Albizo Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Hi ndio Tz.Mwaka 2005 wakafuta masomo ya biashara (book-keeping na comerce) yakarudishwa tena 2006.
     
  18. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mavi ya kale hayanuki
     
  19. M

    MWAKIKALI Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taratibu wanakuja, mwishowe watasema ukimaliza six may, june jkt then chuo mwaka unaofuata kama enzi za mwalimu. HII WIZARA YA ELIMU INAMABADILIKO KILA WAZIRI MPYA ANAPOINGIA.
    HII NDO AFRICA, EVERY IMPOSSIBLE IS POSSIBLE IN TANZANIA
     
  20. K

    Konya JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nafikiri ni kutokujitambua kama taifa,hatujiandai ipasavyo si kisera wala kimipango na vipaumbele vinavyoainishwa kwenye maeneo mbalimbali kama vile elimu havieleweki so kilichobaki ndo hivi sasa kujaribu jaribu kama tutafanikiwa
     
Loading...