Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya Mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Dogo, Aug 22, 2012.

  1. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Big thanx kwa TCU kwa kutujuza wapi tumedahiliwa, and now macho na masikio yetu yanaelekea heslb ili tujue kama hizo kozi tutazimudu ama la, mwenye taarifa zozote juu ya hawa jamaa lini wanaweka mambo hadharani please atujuze--
     
  2. M

    Mgimiloko Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi tuwe wapole since wale waliokosea kujaza 4m wamepewa wiki 2 kuanzia trh 15,so hadi trh 25 mwezi huu tuwe macho...
     
  3. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Duh-- wengine majina yetu kwenye ile list hayamo sasa sijui ndo tumeondolewa kabisa au ndo vipi---!
     
  4. n

    nsunko Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama jina lako halipo kwenye ile list basi taarifa zako heslb zinajitosheleza.
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa HESLB sio wakuchezea unaweza toka kapa.
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    100% nishajua tayari ninazo unacheza na pande eeh !!
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    haujachaguliwa bado, ila unaweza kuchaguliwa katika chuo ulichopendekezewa na TCU. Huna sababu ya kufurahi sana, kwani TCU hawana mamlaka yoyote mbele ya vyuo
     
  8. C

    Candaseba Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel mnachosema ila kwa hatua tuliyo fikia inatia faraja kiasi chake jaman ni vizur kujiondoa wasiwasi waungwana
     
  9. M

    Mgimiloko Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [Duh-- wengine majina yetu kwenye ile list hayamo sasa sijui ndo tumeondolewa kabisa au ndo vipi---!]

    Nafkiri kutokuwepo ktk ile list maana yake upo okey kwani watu waliopo ktk ile list ni watu waliokosea kujaza 4m zile za mikopo!!!!
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hebu tupe hints kijana
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,056
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    BVM ni lazima 100 kaka
     
  12. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dingi mdogo yuko pande zile ndo mpango mzma anahusika ktk kusaini ni kiasi gani cha mkopo unatakiwa kupewa !! Kama kawaida nishawashilisha jina na keshasema mambo ni OK !!
     
  13. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah bt through mean of testn kumbuka nimesoma private zote ila za low price
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Basi namimi MINING ntakamata 100% Nimesoma St. Kayumba ila A-Level ndo nika dunda private, Baba Mtengeneza baiskeli mama muuza Vitumbua Ha ha ha haaaa mkopo 100%
     
  15. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Haya bwana--- Umeshinda wewe na huyo baba ako
     
  16. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka embu ngoja nikuulize hv birth certificate Yako ulitengeneza mwaka gani? Maana jamaa wa bodi ya mkopo washajua zile certificte zilizotolewa miaka ya 2000 kupanda juu zina udanganyifu ndani Yake !! Ila yangu nilipozaliwa miaka ya 1992 mwez wa 9 changu kikatoka mwez wa 10 mwak huohuo mpango mzima hakuna udanganyifu ndani yake alafu kama kawaida kazi za wazazi wakulima teh teh bahati ilioje sasa we kama birthcertfct yako imetoka miaka ya 2000 na kitu afu wewe ulizaliwa miaka ya tisini or themanini na kitu jua ishakula kwako !!
    <<< Ze duduz >>>
     
  17. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha haa ze duduz usiogope amkiding!! ila mkopo lazima Niko full prepared pade hizo
     
  18. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia usijelamba 40% aisee !! Afu ile xul ya private ka ya Mil hv?? Hahah kaka angalia aisee
     
  19. C

    CHAMKICHA Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ukuda kijana..;-(
     
  20. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp tena asee
     
Loading...