Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bodi ya mikopo kutangaza Majina ya wanafunzi waliopata mkopo na asilmia zao

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by elias emmanuel, Sep 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. e

    elias emmanuel New Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje wanatangaza majina ya wanafunzi waliopata mkopo na aslimia zao afu ukitembelea website yao ni EMPTY!!!:flypig:
     
  2. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,211
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    mwanangu karibu jf jisikie uko nyumbani ila inapendeza kwanza ukipitia nyuzi nyingine
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 595
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    mh jaribu kupitia previous thread!
     
  4. M

    Molembe JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 5,958
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 113
    Najua vijana wanasubiria kwa hamu baada ya tcu.
     
  5. E

    Erick zeph Stanley JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 634
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mh kitu kimekula chumvi kumbe,.
     
  6. Y

    Young Teacher JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2013
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mnazingua wazee
     
  7. J

    Jackal Malinza Senior Member

    #7
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mwenyewe sijaona kitu till now halafu watu wanaongelea hiyo ishu mpaka sielewi kitu nisaidieni jamani
     
  8. N

    Nyigo Jackson Jn Senior Member

    #8
    Sep 2, 2013
    Joined: Sep 2, 2013
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjaielewa maada au coz mbona hao heslb cjasikia kama wametoa majina?
     
  9. D

    Dr.Flav Member

    #9
    Sep 2, 2013
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado jamani, tuvute subira ila kwa vyovyote September haiishi bila mambo kuwa tayari!
     
  10. Y

    Yesar JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2013
    Joined: Jul 8, 2013
    Messages: 302
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndo hakunaga
     
  11. c

    cylivester JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2013
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    helbs soon!!
    On ze way
     
  12. E

    Erick zeph Stanley JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 634
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mpaka week ijayo watakua wamefanya yao
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Bodi (HESLB) bodi waongeza majina ya waliopata mkopo.. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 3, 2013
Napata wapi majina ya waliochaguliwa na bodi ya mikopo kwa wanafunzi??? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 24, 2013
majina ya wanafunzi waliopata mkopo udsm haya hapa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 21, 2012
Bodi ya mikopo yatangaza rasmi wameachia majina ya wanafunzi na mikopo yao. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Sep 18, 2012
Bodi ya mikopo na ada ya wanafunzi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jun 4, 2012
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page