Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog mpya ya wanafunzi wa elimu ya juu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TzCampusVibe, Nov 1, 2011.

  1. TzCampusVibe

    TzCampusVibe Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa Elimu ya juu sasa wanauwanja mpana wa kutoa na kuhabarishana taarifa mbalimbali zinazotokea ndani na nje ya chuo ambazo zinahusu maisha mazima ya elimu ya juu nchini.

    tzcampusvibe | Life of University Students ni jukwaa jipya la wasomi kuweza kutoa habari za kinachoendelea chuoni kwao kama mahafali, matukio ya kimichezo, shughuli za kijamii, kimasomo, kisiasa na hata kiuchumi zinazohusu wanafunzi wa elimu ya juu nchini. Kumekuwa na habari nyingi zikitokea vyuoni lakini zinakosa vyombo vya habari vya kuvipa nafasi ya kutosha. TzCampusVibe imeamua kwa dhati kabisa kufanya shughuli hiyo.
    Tembeleo Leo ujue kinachoendelea chuoni kwako na vyuo vingine nchi.

    tzcampusvibe | Life of University Students
     
  2. C

    CONECTED GUY Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi DIT,IFM ,IAA TIA,Massachusets inst of Tec& other non university hawataruhusiwa ku log?
     
  3. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo sis ambao hatujasoma haturuhusiwi?????
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwa nini msitengeneze vyenu.University mnashindwa hata ku-create website za kawaida,mkapata pa kuhost bure mpaka mtumie wordpress.com,blogspot.com.hii ni aibu,.

    sasa kuna tofauti ipi na bloger wa darasa la 7 na bloger wa CHUO KIKUU maana nyote mnatumia tamplete zile zile.

    kaza vichwa,achana na miziki,starehe
     
  5. TzCampusVibe

    TzCampusVibe Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @Rutunga mawazo mazuri kabisa ni kweli lakini kila kitu kina mwanzo wake na si swala la kwamba haiwezekani kufanya hivyo bali ni uwamuzi wa kuanza kuangalia kipi kinafaa kufanya kwa wakti huo na muda ukiwadia wa kufanya lengine zaidi basi litafanyika hakuna lisilowezekana katika dunia hii.
    Asante kwa changamoto yako.
     
  6. TzCampusVibe

    TzCampusVibe Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndugu yangu.
    Si kwamba hii blog haaisomwi na ambao hawasomi la hasha bali hii blog inarusha habari zinazotokea vyuoni lakini jamii yote inaweza kusoma habari hizo kwani kuna matukio mengi sana yanatokea kwenye vyuo amabayo yanaelimisha jamii lakini hayapati nafasi kwenye vyombo vya habari nchini kwaiyo kupitia humu jamii itapata kujua nini kinatokea katika chuo fulani..na kujifunza au kuhabarika kutokana na habari hizo.
    Unakaribishwa sana.
     
  7. TzCampusVibe

    TzCampusVibe Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni blog inayotoa habari zinazotoka taasisi za elimu ya juu ndugu Connetected Guy kwaiyo hao wote wanaruhusiwa kublog na wanakaribishwa sana.

    Tutumie tu habari kama unazo kutoka huko na sisi tutazipublish kulingana na malengo yetu.

    Asante.
     
  8. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hiyo blog yenyewe haipo kitaaluma zaidi? nilzani nitaona vijana wakiwa wanafanya utafiti kwenye maabara au maeneo mbalimbali ya kitaama, au hata wakiwa wanajadili mambo ya kujenga na kuinua sarafu yetu, nimebakia kuona watu wanaruka kwanja, au vyuoni ndio kupo hivyo???? jamani tuelimisheni hata sisi wenzenu ambao hatujabahatika kusoma hadi chuo kikuu ili siku tukibahatika tuje na viwalo vya kupatia BURUDANI???
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    mbona kuna taarifa nzuri tu ndugu? au wewe umebase kwenye negative tuu? huu ni mwanzo wao kwaiyo tarajia maboresho sizan kama niwakati muhafaka wa kuwakatisha tamaa
     
  10. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imekaa KISAUT vile ni mtazamo wangu lakini
     
  11. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilidhani labda kwangu ndio nimeona hivyo tu, kumbe hadi kwako!!
     
  12. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanxs, wazo ni zuri ila natamani hizo picvha zingine waziondoe waweke za kitaaluma zaidi
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwa kweli hata mimi imenipa tabu kiasi iyo.
    Ipo kama ni SAUT peke yao.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    ​hongereni na msisahau na kukazana na masomo
     
  15. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanzo mgumu kk endelea kuiboresha kadri unavyoweza.hayo maneno yasikutishe hata kwenye kanga yapo.
     
  16. TzCampusVibe

    TzCampusVibe Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wote kwa michango yenu na changamoto zenu,
    1. Imebase sana SAUT kwasababu wanaondesha ni mwanafnzi kutoka SAUT lakini blog inajitihadi kupata habri nyengine toka vyuo mbalimbali nchini kama baadhi ya post nilizotuma kwenye blog, hata vyombo vingi vya habari vilivyo Daar es salaam vinahabari nyingi za dar es salaam kuliko mikoa mingine ni kutokana na uwezo mkubwa wa kukusanya habari sehemu husika lakini dhumuni la blog ni kuhabarisha kila kitu kinachotokea katika vyuo mbalimbali pale wawakilishi wetu wanapotutumia habari.

    2. Kuhusu kuweka habari za kitaaluma, kutokana na mission na vision ya blog zinavyoeleza, zimeelezea madhumuni ya blog kwamba ni kuelemisha, kuburudisha na kuhabarisha wanafunzi na jamii kwa ujumla kwa vitu vinavyotokea..ukiingia kwenye blog utakuta habari na taarifa mbalimbali kutokana na philosophy na ethics za blog hiyo..

    Asanteni wadau , naomba kuwasilisha.
     
  17. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gud idea!!
     
  18. xir jyerphy

    xir jyerphy JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 997
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    Pompoo wewe umeiona hiyo blog??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona ipo hapo juu mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Pompoo

    Pompoo JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2013
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 362
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ila shida hakuna habari mpya.. Wahusika wa hii blog mko wapi Mtujuze?
     
Loading...