Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bangi mbaya:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 14, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 14, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kuna maeneo fulani mkoani morogoro kama unaelekea Kinole, kuna daraja jembamba ambalo linaruhusu kupita gari moja tu kwa wakati mmoja.
    Sasa siku moja kulikua na gari mbili zinatokea pande mbili tofauti na zote zinataka kukatiza daraja lile, na kila mmoja ana haraka sana. Si unajuwa tena mabasi ya abiria kwa kukimbilia abiria.
    Sasa wakawa wapigiana honi kila mmoja anampigia mwenzake ili apite yeye kwanza, na kila mmoja hataki kumpisha mwenzake.

    Mmoja wao akaamua kuzima gari moto, basi yule wa pili nae pia akazima gari moto. Wakaka hapo kama lisaa limoja hivi.

    Mmoja kati ya wale madereva akaamua kutoa Biblia na kuanza kusoma gazeti.
    Yule mwengine akaamua kushuka ndani ya gari kisha akaenda kwa yule dereve mwenye kusoma Biblia akamwambia "Mjomba! Ukimaliza kusoma hiyo Biblia nipe na mie nisome"
     
Loading...