Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balali yuko HAI - He is not dead

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Small Boy, May 25, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #1
    May 25, 2008
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kweli kwamba balali anayesemekana ni hayati amefariki.

    Vyanzo vya habari vya kuaminika vinasema Balali aliletwa hapa nchini kwa siri kubwa na kushushiwa Z'bar kwa ndege maalum, kisha boti maalum hadi kivukoni, then tinted car followed.

    Some sources zinasema amefanyiwa plastic surgery na sasa ni mhindi kwa sura.
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mhuu!mengi yatasemwa!RIP Daudi Balali
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2008
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! madogo haya.
    Ushakuwa white toka black, ukapata nywele ya india cjui kwa kuvaa wigi au... kisha una private and state security yote hiyo. Ya nini tena upite vichochoroni!

    Ni mawazo tu!
     
  4. bigcell

    bigcell Senior Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wanajamii nimepata tetesi kuwa dr balali aliyekuwa gavana wa benki kuu ya tanzania haijulikani alipozikwa na hata ndugu zake hawakuudhuria mazishi yake wala serikali haikutuma mwakilishi nataka kujua kama alizikwa au ilikuwaje?
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuwahi kufa, kwa hiyo hakuzikwa
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani alikufa?
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajificha mahali anakula kuku zake kwa mrija. Hakuna ushahidi wowote wa kuonyesha kwamba alikufa.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ccm walimla nyama.
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nasikia Dr Balali ni mzima wa afya anaendelea na maisha yake kama kawa. Isingekuwa rahisi kuona kaburi la mtu aliye hai.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na mkulu kila siku US kumuona ili apatiwe walau miguu ya kicha na miguu ya hizo kuku za Balali
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ukweli ni kuwa kwa tuhuma alizokuwa ameibua Dr. Slaa ambao ndizo zilizompandisha chat, balali hakuwa na namna ya kufanya isipokuwa kujisingizia kuwa amekufa ili kuondoa mawazo ya watz kuendelea kumsakama eti arejeshwe nchini ili ashtakiwe. na ilikuwa endapo angerudishwa na kushtakiwa, vigogo kadhaa wangekuwa hatiani ambao ndo wale mafisadi papa na JK na Mkapa. So it was a fix to Tanzanians
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wadanganyika walivyo wepesi kusahau, wameshasahau tu mambo ya ufisadi uliofanywa na Balali na wenzake, baadhi yao wataipigia kura CCM iliyowakumbatia hao majambazi!
     
  13. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivyo huyo dr. yuko 'underground'
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Acheni habari za Balali. If is still alive ataonekana tu. Otherwise tuendelee kuamini kuwa alikufa na si msukule kama mnavyotaka kutuaminisha.
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "I have the thermometer in my mouth and I am listening to it all the time.".......
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Du hii kali!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yeah sure... hajafa tena wamemfanyia surgery na amekua mwanamke wa kichina... wadanganyika tunalo kwelii!!!:A S 13:
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    what is ua position, unataka awe mfu au hai?, ina hu?!
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mhhhh
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ehee??!!!Mipasho tena??nani huyu au ninanii wa leo tena??:laugh:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...