Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya wabunge wa CCM na Upinzani wadaiwa kuhongwa na menejimenti ya TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jul 27, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Leo kibao kimemgeukia sana ndugu Zitto na akina Ole Sendeka na wabunge Kadhaa wa CCM walipewa hongo ili kuitetea menejimenti ya tanesco, this is another setback deadlock kwa zitto ajiangalie Mara mbili anapotoa matamko hata wenzake poac wamemruka kabisa hawajawahi kuitetea menejimenti ya tanesco.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    zitto mwenyewe ndo huyu anayetaka kuwa rais
     
  3. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nchi hii ina majasiri shupavu kweli kweli....ka
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Utakuwa Gamba wewe
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi shutuma za yeye kupewa hela ili kutetea maslahi flani ndani ya tanesco mbona zitto hazikanushi? mpaka tunaanza kufikiria ni za kweli...kuna wakati nafikiria cdm inaweza kuja kua worse than ccm..mana bora ccm wameshakula matumbo yamejaa wakiingia watu ambao wana njaa na wao wanataka kushiba itakuaje
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nimesikia bungeni sasa ivi wakimtuhumu kuwa kuna mbunge anausika na kutetea uozo...wabunge wa ccm wanashangilia..ebu nijulisheni jamani anaesemwa ni nani?? sababu ishu nimeikutia kati,alafu wanatumia mafumbo.
     
  7. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PhD ebu ielezee vizuri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Lakini angalieni nchi hii inavyoongozwa the issue is so serious for the negative impact to the growth of our Nation economy and we as citizens of this Nation are taking and discussing very lightly. Should we have one voice that demanding all those implicated in the matter to be prosecuted in the court of law?
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Zitto na kukubali sana lakini imani juu yako inapungua kila kukicha.
    Zitto umeingia kwenye mtego, nilisema kila siku zitto haiwezekani wana ccm wakuchekelee walikuwa wana kutafuta ili wakunyamazishe.
    Hizi zinaweza zikawa shutuma tuu, tusubiri tuone ukweli.

    Na kwanini hukanushi?
     
  10. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni hatari kama kuna wabunge wanahongwa sijui kama tutafika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Falsafa ya hovyo kabisa,kwani hata matumbo yakijaa hawaendi tweileti?bongo bana.
     
  12. d

    deusgogomoka Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Never trusted Zitto at all, I love Chadema and Dr. Slaa is the man to trust.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zitto Hawezi Kuhongwa na Gamba Lolote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Katika kikao cha paryt caucus ya CCM juzi usiku ambapo bwana maswi alihudhuria pia, aliwataja kwa majina ole sendeka na na sarah msafiri wabunge wa ccm kuwa walimuomba rushwa ili watumie hizo fedha kuwashawishi wabunge wa upinzani ambao ni makina akina zitto na mnyika, kafulila and others ili wanyamaze wasiipinge bajeti.

    Kilichomponza Zitto ni kauli yake ya mwanzo kabisa baada ya Menejimenti ya TANESCO kusimamishwa ambapo yeye alitoa opinion kuwa sio haki kuwasimamisha bila uchunguzi hapo ndi walakini unaibuka juu ya uhusiano wake na muhando.
     
  15. m

    moma2k JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 541
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 80
    NI UKWELI USIO NA KIFICHO KUWA:

    i. Zitto ni mnafiki mkubwa(papa wa unafiki).
    ii.Zitto ni FISADI papa.
    iii.Zitto ni mwongo mkubwa.
    iv.Zitto ni janga kwa CHADEMA.
    v.Zitto ni janga la kitaifa.

    Amen
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Matumbo yamejaa jindanganye...kuna trilion 16 ziko nje na bado wanapiga dili mpaka za mikaa...
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Zitto akiamua anaweza kuwamaliza CCM kwa hili, Ila kwa Siasa za Zitto za sasa hivi za kuchukua Msimamo Mwepesi dhidi ya CCM sidhani kama atachomoka. If you want to fight with CCM Ni Lazima Uchore Mstari. That is Why Namu admire Dr. W Slaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inategemea Zitto anawatetea Tanesco kwa nini maana kwenye matatizo ni Wizarani, ofisi ya rais na waziri mkuu walioingia Mikataba feki lakini hawatakiwi kupelekwa mahakamani ati wakipelekwa wao chama CCM kitasambaratika.. Mnachokiona nyie ni kuwachukua kina Mhando na uongozi wa Tanesco kwenye sheria maadam chama hakiwezi kusambaratika, na ndio njia ilokubaliwa na wengi.. Ujinga gani huu..
    Katika hili nipo na Zitto na kina Sendeka (tokana na maelezo ya Sendeka) Mnakinusuru chama kwa sababu gani haswa?
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ANOTHER BIG BIG SCANDAL 4 ZITTO...huyu ni zandiki.NDO MAANA TUNASEMA HATA HUKU CHADEMA TUSHAMTAPIKA.
     
  20. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Give him some more rope and hewill hang himself lisemwalo lipo kama halipo laja..........
     
Loading...