Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya msuto wa Bishanga jana.....leo ni Kiduku kwa kwenda mbele

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jun 20, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Haya leo jioni saa kumi tukutane pale Break Point tuselebuke KIDUKU mpaka majogoo
    Kama tulivyokubaliana jana jioni baada ya msuto wa Bishanga tulipokutana pale ukumbi Malaika kupoza makoo na kuselebuka kidogo kama mnavyomuona hapo, Kipipi, TaiJike, mbalu, Cantalisia, Smile, gfsonwin, cacico, Preta, Aunt Lizzy alikuja mwishoni kabisa na Erotica wakiselebuka KIDUKU.

    Leo ndio shughuli yenyewe..............

    Dress Code, utakavyopenda.
    Asprin una mtindo wa kuja kutuchungulia makalio, nakwambie leo ukitia timu tunakusuta kama mwenzio
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kale katoto kalikoimba naenda kusema kwa mama, kasikose Zinduna, tutaenjoyje sasa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    cacico ngoja nika-PM kaje katuimbie,lazima tupendezeshe KIDUKU chetu mwanawane
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hapo Erotica alikuwa anatuonyesha KIDUKU ya Kimasai
    [​IMG]
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, makubwa.

    Nyepesi nyepesi nlizopata, kumbe Zinduna alikuwa anamtaka Bishanga, afu bepari likachomoa lol

    Kumbe kukataliwa kuneleta shughuli za kiduku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Msuto wa jana TaiJike na mkoba wake, yaani jana kulinoga kweli.
    Nitakuwa nikiwadondoshea picha kama zilivyopigwa na allen
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    shosti Zinduna nasikia ulikuwa unamtaka msutwa Bishanga! lol! (source Kongosho). lakini atakuwa amekoma wallah,ilikuwa isue! wapi mkewe mtarajiwa The secretary?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...duh..kuna kadi hukoo..
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Wala usiwe na shaka bibie Zinduna, ila mtanikuta na vijana na wazee wenzangu Bishanga, Erickb52, Judgement, Kimbweka, Kaizer na ndetichia tunawasubiri kwa hamu kuangalia kiduku. Vigezo na masharti kuzingatiwa


    [​IMG]
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Akya nani kuna mijanamume ikikukataa unatamani kunywa SUMU YA PANYA lol

    Mijanamume yenye nguvu yanawewesesha unakuwa kama Wema Sepetu.

    Mijanamume WOYEEEE

     
  11. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zinduna Na mimi naalikwa?
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Yeah.... Mijanaume ndio sisi bana..... Mpaka ngozi nyeupe zinashoboka....

    [​IMG]
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kongosho na BADILI TABIA walipewa mlungula na Bishanga ili waharibu msuto lakini wakakwama, sasa wanakuja na vijineno ili kukwamisha KIDUKU, lakini washashindwa hao
    Hawatuwezi hili goma la Mchuchumio mamake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    babu Asprin leo uwe na adabu kabisaaaaa hatutaki lawama baadaye! ubasha uuweke pembeni ikiwezekana kongoso awepo, abiria chunga mzigo wako, hatutaki ngoma nyingine ya kumsuta mtu tena ebo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    goma la mchuchumio, mwendo wa kusimamia vidole kama unashuka kitonga vile, chezeiya Zinduna weye! ni kama kutaka kuhamia MARS wakati bado umepanga kwa mtogole! heheheiya yangu macho, nipo nimeshafika brake point na thermos yangu kabisa ya uji wa kungu nautia kasi, raha ya kiduku na jicho liwe lege! ebo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Asprin mmealikwaaa, mbona viherehere tu!
    Nasema hatii timu mtu hapo Malaika, patachimbika wallahi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    KARIA wewe ni KE au ME
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtu chake mkeo Preta yuko wapi?? mbona jana hatukumuona kwenye kilugwai??? na leo kiduku je?? kha wivu mwingine?! hebu muache mwenzio aje azoe maujuzi lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    cacico - We mwana we mbona wantia Puresha, Break Point saa hii, ngoja na mie nianze kujipaka PIKO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zinduna huwa sipendi kuchelewa kunako mambo haya! jana nilivyopaka zazuu na yomboo kwenye mdundiko wa Bishanga, mpaka leo bado nipo ng'aring'ari! nijifukiza udi tu, naona wantosha mie! nakubakizia kungu, tena la comoro hili, linalevya mbaya, nusu kikombe tu, cheusi cha jicho kiko juu!
     
Loading...