Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeandaa ngoma ya "KILUGWAI" kwenda kumsuta Bishanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Jun 19, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]

    Haya haya Kumekucha, leo saa kumi jioni tunakutana hapa chit chart mida ya saa kumi jioni, nimeandaa ngoma ya KILUGWAI kwenda kumsuta Bishanga , Maandalizi yote yamekamilika, nuimekodi mdundiko kutoka Buguruni kwa Mnyamani, na Matarumbeta kutoka Tandika na pia klutakuwa na ngoma ya Kibao kata.

    Kama kawaida, wanawake wote tuvae kanga sampo hiyo hapo juu. mnaweza kuni-PM niwatumie kwa DHL CHAMInglady, Cantalisia, Mamndenyi, cacico, gfsonwin, Kipipi, TaiJike, mbalu, Asnam, Amyner, BADILI TABIA Erotica, The secretary, King'asti, na wengineo, jamani tuungane tumshushue huyu Bishanga maana amezidi sana kwa ukuda na Udaku..

    Nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Yu wapi Kongosho, maana yeye atanogesha huu mtanange!
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Lazima nimwage radhi leo
    [​IMG]
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Kongosho yuko na huyo huyo unayetaka asutwe,
    Hivi wewe chezea Kon wewe.

     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Halafu Bishanga mbona ni simpoo tu,
    ngoma ya nini ni gharama tu,
    ni kupita naye mitaa ya kwa tumbo hapo
    tandale uzuri kila kibaraza utakutana na wamama
    kama kumi wamekaa tayari kwa kazi hiyo,
    nipitie twende naye wote.
     
  6. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Namuona Mamndenyi ndio keshavaa Dera lake kwa maandalizi, leo patakuwa hapatoshi hapa!

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kongosho keshamgeuka zamaani, chezea Kongosho weye!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    2011-10-05T132947Z_01_MAD303_RTRIDSP_3_SPAIN-WEDDING.jpg

    ulishaona wathungu wakisuta wewe,
    leo hadi hao watakuwepo.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    kumbe ile picha bado ulikuwa nayo,
    mwaya twende lazima kitawaka leo.

     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    mmmmh,
    hapa nitaishia na mimi kusutwa kama bishanga
    ngoja nikauke kwanza.

     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    bebe.jpg

    Umemwona Bishanga alikokimbilia
    sasa tutaenda huko.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Subirini ngoja nikoki gobore langu la mchina na ndo mtajua bishanga ni nani!
     
  13. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hututishii Nyau, lazima leo utaita maji MMA
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Heri yangu sijasema mwaya.

     
  15. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,233
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Hivi na wewe bi dada,
    umemshindwaje ERICK25 unamrudia huyu mzee mwenzangu.

     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mimi huyu? BADILI TABIA?
    nikamsute bepari Bishanga?
    halafu hii



    images.jpg

    niikose????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!



    na huu mpunga je?


    images.jpg
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    LOL...Si mchezo Zinduna njoo unipie nshaandaa na vuvuzela niko hapa barabarani nimefunga kibwebwe changu tayari kwa kazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Gobore gobore jina tu hata wa kwamalapa analo babu we usitubeep eeeeeee.
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Babu yangu unamjua weye? Anaitwa jidulamabambasi ngwanachagulaga mfugaji mkuu wa mafisi masanza wani.
     
Loading...