Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askofu Thomas Laizer: "Uchaguzi wa Meya Arusha Urudiwe"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 12, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Source ITV:

    Taarifa ya saa 2 usiku.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siasa yetu sijui inachukua uso gani kwa sasa. Hadi makanisa ni CHADEMA?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    badala ya kulalama toa wazo mbadala pliz
     
  4. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    sasa wewe ulitaka asitoe maoni yake kisa ni askofu? Na kama kweli ccm walishinda kihalali uchaguzi wa meya Arusha kwanini hawataki urudiwe ili washinde tena? Si wana uhakika?

    mkuu uwe unaona mbali, hawa ni wachakachuaji wakubwa na ndio maana wito unatolewa uchaguzi urudiwe tuone impact yake.
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si swala la makanisa, bali wananchi wanapenda kuwa chama cha ukombozi wa mwananchi CDM, wamechoshwa na ufisadi na unyanyasaji raia wa wazi
     
  6. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nguvu ya umma haina dini,kabila,rangi,lugha wala eneo.
    PEOPLES POWEEEEEEEEEERRR!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WEWE UNA MAWAZO MGANDO SANA.

    Eti makanisa ni CHADEMa mbona hueleweki.

    Mkanisa na Misikiti inaongozwa na binadamu kama ww na wao ni sehemu ya jamii tena inayoheshimika ukiachia tabia za mtu moja mmoja.

    Hivyo si jambo la kushangaza kusikia Mapadri au mashehe wakitoa maoni yao katika masula ya kisiasa kwa sababu yanawagusa wote.

    Ukumbuke, mapandri au mashehe wana ndugu zao ambao si viongozi wa dini na wanaathirika na upuuzi wa kisiasa unaoendelezwa na mafisadi sasa ulitegemea wakae kimya.

    mambo mengine tusishabikie tu au kuandika bila fikra.
     
  8. M

    Membensamba Senior Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Sio kwamba makanisa ni CHADEMA, ila hata makanisa na kila taasisi inawajibika kusema pale haki inapokuwa haikutendeka kwamba walionyimwa haki ni CHADEMA AU CCM. Hii inakuwa na uzito zaidi ikiwa kupotoshwa kwa haki huko kuna mwelekeo wa uvunjifu wa Amani. Nadhani kuna uchanga mkubwa wa uelewa kuhusu siasa.

    Tatizo ni kwamba wengi (akiwemo Chatanda) wanadhani viongozi wa dini hawana au hawapaswi kutoa mawazo yao kuhusu mambo ya kisiasa. Eti ni kuchanganya dini ni siasa. Ni vyema tufahamu kuwa dini ni wadau wa siasa kama taasisi yoyote nyingine nchini. Siasa ya inchi ikiwa chafu dini huathirika kama wengine. Hivyo ni lazima waseme. Lakini pia viongozi wa dini ni wanadamu wenye fikra na uzalendo wa nchi zao kama wengine. Kuwa kiongozi wa dini hakumnyimi haki yake ya kiraia ya kutoa mawazo yake hasa kama kiongozi wa watu.
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado maaskofu wanaendele kuongelea siasa tu wakati wamevaa majoho yao!!!!!!!! wapi CHATANDA!!!
     
  10. jeviounipers

    jeviounipers Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    watu wengine bwana.....badala achangie hoja, anaibusha hoja nyingine. ...........
    ..........Hata mi naona urudiwe tu, ofcoarse, kwenye mazingira huru na haki yenye kufuata misingi ya sheria
     
  11. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi mnasahau kabisa kwamba askofu Laizer ameshirikiana sana na viongozi wa CCM kipindi cha Mwinyi na hata Mkapa ndio maana viongozi wakongwe wa CCM hawajasubutu kumpinga. Hii ni kwasababu wanajua historia ya Arusha: mahospitali, shule, maji na miradi mingi ya maendeleo imechangiwa na kanisa, na ccm ndio hao hao walikua wanakuja kuwa wageni rasmi kuzindua hiyo miradi. Leo akitofautiana nao hawataki. Serikali lazima ielewe kwamba haka kamchezo kakusema "Yes sir' kwenye kila kitu kipo CCM tu, watu wengine hasa viongozi wanaoheshimika kwenye jamii hawawezi kuwa wajinga on serious issues. Mtu mwenye akili zake hawezi ingiza politics kwenye huu udhalimu wa polisi unless kama yeye ndio amewatuma.


     
  12. m

    msham Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kumsikia Laizer hata siku moja akihubiri kwa vile mimi ni mkatoliki. Ila leo nimegundua jambo kama Laizer ni Askofu mwenye busara na hekima nyingi sana kati ya viongozi wa dini. Kama kuna mwana jamii yeyote alikuwepo uwanjani leo atakubaliana nami kwamba hotuba na sala ya Laizer imejaa busara na hekima za kutosha. Ameonyesha wazi kama yeye sio tu kiongozi wa dini bali kiongozi wa jamii yote inayomzunguka. Kama viongozi wote wa Tanzania watapata hiyo clip nadhani wanaweza kubadilika sana. Mungu akulinde na kukupa maisha marefu baba Askofu laizer.
     
  13. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    My motive and suspicion is Arusha wana kaukabila fulani huwa wanapenda sana Meya aitwe Laizer. It is very hidden motive. Anyone can lead us provided will lead us in righteousness na kujitolea kwa wananchi bila kuweka maslahi binafsi. Kuweka akilini haya yatatuwekea negative atitude na kutuvunja moyo pamoja na kutupofusha hata tusione na kushauri kuhushu michakato ya maendeleo. Sikuwa huko wanajamvi wanakohisi. Sometimes watu hu-abuse publicity waliyo nayo. hat kama ni miradi ya afya ni nini vile bado si ya kanisa kama askofu bali ya waumini kwani huchangishwa kufanya maendeleo wao kwa wao. Tusijisahau. Hawa viongozi ni watumishi wetu na sisi raia ndio maboss. Huwaita kwenye interview na kuwahoji kisha kuwachagua au kuwaandika kazi. Kam kila uongozi na mamlaka yanatopka juu. Hata uongozi mbaya hutoka juu ili kwa ajili ya ubaya. We can not have angels to lead Tanzania as we are not angels. Kwanza sote tuutafute uso wa Mwenyezi Mungu na mengine yatakuja kwa ziada. Naomba kuwakilisha.
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana command yake,nategemea wamtii,any thing different wanatafuta vita!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Katika wale waliokufa mmoja wa alikuwa ni muislamu na yale yalikuwa maandamano ya Chadema. Hiyo nayo imekaaje? Tusiingize udini kwenye maslahi ya Taifa letu sooote
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,678
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kama kuna ukweli.... mnategemea askofu akae kimya halafu aendelee kuitwa askofu... huu ndio utakuwa usaliti wa wito... well done aksofu Laizer
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    sa
    sa unalalamika nini..................hebu toa wazo hapa ka huna wazo kacheze na mampsapu
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,320
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    Don't put comment kuleta udini na kupotosha ukweli
    Wakati unajua uhuni uliofanywa uchaguzi wa
    Meya Arusha, acha upuuzi
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo misikiti ni ccm? pls think, think! Don't become a thick brainer! Ihate this notion of udini, utatuuwa!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Siyo taarifa tu, hata mie nilikuwepo NMC akiyasema hayo.
    Namuunga mkono na miguu 100%
     
Loading...