Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asilimia 52 ya wanaume hapa nchini siyo rijali……….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 20, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hivi mnajua kwamba karibu wanaume watano kati ya kumi wanakabiliwa na uhanithi wa aina fulani? Fasihi mbalimbali za tafiti kuhusu hali hii kwa wanaume zinaonyesha kwamba, zaidi ya asilimia 52 ya wanaume wa umri kati ya 40 hadi 70 wanakabiliwa na uhanithi wa aina na viwango mbalimbali. Lakini idadi ya kutosha kati ya hao ni ya wale ambao wana matatizo ya maradhi kama shinikizo la damu, maradhi ya moyo na kisukari.

    Wale ambao wana matatizo hayo na ambao wanavuta sigara wako kwenye hali mbaya zaidi na siyo ajabu kwao kuwa na uhanithi wa kudumu. Lakini hata wale ambao hawana maradhi ya aina yoyote, kuna wengi sana ambao wana matatizo haya, ingawa wenyewe wanajiona wako sawa. Uhanithi ni pamoja na na mwanaume kuimaliza haja mapema sana, kushindwa kumaliza na mengine, ambayo kwa mazoea hayaonekani kuwa ni uhanithi. Ongezeko la wauza miti shamba ya kuongeza nguvu za kiume na ukubwa wa maumbile ni ushahidi tosha wa kuthibitisha ukweli huu........... Bidhaa haiwezi kuwa sokoni kwa wingi kama haina wateja........................!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mkibisha, wanawake humu watawaumbua.................................
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Njoo tukuonyeshe urijali siyo unapayuka tu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi na wewe una miaka mingapi? Je humo ktk hilo kundi?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mimi afya yangu siyo mgogoro............. niko ndani ya asilimia 48 ya walionusurika...............Muulize Mama Ngina....
     
  6. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Weka data evidence humu na si blah blah kama hii. Tungependa kujua utafiti huu ulifanywa lini, wapi na vipi? sehemu zilizofanyiwa utafiti zilipatikanaje, waliofanyiwa utafiti huo (Sample) walipatikanaje? Utafiti uliendeshwaje ? Ulinganifu wa matokeo na utafiti wa namna hiyo uliofanywa sehemu nyingine; na jarida lililochapisha. Hizi ni baadhi tu ya dondoo zinazoweza shawishi conclussion yako na si hiyo yako ambayo haina tofauti sana na ya wagagnga wa kienyeji.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Naitwa baba Aron, maana hii ID ya EZAN haijakaa vizuri sana.:ranger:
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimekukubali mkuu..............
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni wengi ndio wadada wengi lazima nao watafute hao kwenye 48% ili wasaidiwe au viserengeti.
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nisaidie kabinti kako kamoja mkuu, Cant....au....! kaje kunifanyia research....................Lol! then kakuletee majibu uyajumuishe.
     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .......................tomorrow...................i will back
     
  12. k

    kabye JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yangu inch 12' with 25mm diameter. wengi wakiipata urudi malakwamala
     
  13. k

    kabye JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina vibrete kinoma
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Previous I had that problem, But now am like a Bull on bed i make them cry, not a painful cry but 'on top' cry.. i enjoy it..... sijakwenda kwa mganga wala hospitali
     
  15. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    I see! Kwa hiyo wanawake wa humu wanajiuza au ni vipi? Manake sipaji jibu mwanamke anawezaje kujua urijali wa wanaume wote wa JF.

    By the way, mjomba wangu aliwahi kuniambia hata kupenda saaana kuzungumzia wanawake as if huna shughuli nyingine maishani mwako ni dalili za mwanzo za uhanithi. Kwa maelezo yako, lile suala la nyeti la kufanya na wanawake linaanza kukuendea kombo na sasa unaanza kuwazungumzia tuuu kila dakika kwa kujifariji.
     
  16. +255

    +255 JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Nitaamini ka akija mtoto wa kike aliyetembea na wanaume ka 100 hv, af ndo atupe hiyo analysis ya 52% ka kweli au la...
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Haahahaaaaaaaaa Haya rijali. Mtambuzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. m

    makungu mbalu New Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mitishamba sokoni haiwez kuwa ushahidi tosha, wakti mwngine watu wanaingiwa na tamaa ya ngono kupita hali zao za kawaida hata kama viungo vyao vya uzaz vinatosheleza. baadhi ni kwa 7bu hawariziki na hali zao tu.........
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mtoa mada wanaume wengi hamuwezi wanawake.

    Ndo mana sisi wanaume tulio owa...wanawake wengi wanatudekesha, wanatuita babe ili tuwachangamkie :A S shade:
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kuna ambao wamekua wakali kweli kweli,vipi mna matatizo??lol
     
Loading...