Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyeiba Mkoba, simu kwa Babu aadhibiwa kimiujiza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tuko, Apr 5, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Miujiza mingine mingine imeshuhudiwa huko Samunge jana baada ya mtu mmoja kuripoti kwa babu kuwa ameibiwa pochi na simu. Babu alimwambia mtu huyo ambaye ni Mkenya kuwa asiwe na wasiwasi, kwani atarudishiwa vitu vyake. Babu alitangaza na kuomba aliyechukua vitu hivyo arudishe, lakini hakuna aliyejitokeza. Hapo ilibidi Babu apige maombi mafupi, ambapo muda mfupi baadaye alijitokeza mtu mmoja akiwa na vitu hivyo na kuomba msamaha.
    Alipohojiwa alisema kuwa baada ya maombi ya Babu, alianza kuhisi kupewa kipigo na vitu/watu asiowaona, na kuanzia hapo akaanza kupoteza nuru ya kuona, ndipo alipoamua kwa haraka kurudisha vitu hivyo kabla hali haijazidi kuwa mbaya...
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa nia hiyo hiyo na style hiyo hiyo babu awaombee waliopora mali za wa Tanganyika..
    Hasa mafisadi!
     
  3. p

    pihu Senior Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NATA labda niongezee nawaombee mafisadi wa nchini kwetu humu wanaokula na kushiba kwa hela ya wananchi, je babu utafanya hilo?!!
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Alipewa Hadidu rejea. Sidhani kama hilo lilikuwepo...
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imeandikwa "Usimjaribu Bwana Mungu wako".
    Wezi/Mafisadi wanajulikana na sheria ipo. Hili Mungu anawaachia binadamu kwa hekima aliyowapa walishughulikie nao Ole wao wenye mamlaka na wasifanye hivyo, maana watahukumiwa kwayo.
     
  6. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwaka wa maajabu huu. Sote tunatakiwa kutenda kadri Mwenyezi Mungu anavyotutaka kufanya. Nimesikia leo asubuhi.


    [​IMG]
    ALIKATAA
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Haya kweli maajabu!
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,536
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Duh, hii kali. Mungu alishusha mabaunsa (majini) wamtie displine. Navutiwa sana na miujiza ya Samunge. You can't compare it with the bible I know.
     
  9. D

    DCASHDOLLAR Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako watu wanamdharau babu kwa dawa anayotoa kwa sababu ya bei kuwa ndogo laiti kama babu angesema kikombe ni sh 50000/
    wengi wangemwamini. Maajabu hayo ni kidogo yanakuja mengi zaidi ya hayo.mungu apewe sifa-amen
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mmhh... maajabu mengine mkuu hiyo avata yako.. sungura anapanda kuku..???
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    chit chat,,,,,,,source please
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hapandi kuku bana, anajitahidi kutafuta kitoweo..
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nunua nakala yako ya Mtanzania leo (kama unalisomaga)...
     
  14. wasaimon

    wasaimon R I P

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Mungu anatakiwa kushukuriwa kila siku, kila saa, kila dakika na kila sekunde.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ya mizimu for sure siyo Mungu-Jehova. (vitu vya kupigapiga .....!!!???? sounds witch craft). Mungu anadeal na dhamiri ya mtu. si kwa style hiyo
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sema unachotaka, amini unavyo amini, fikiri unachoweza, kashifu unavyoweza tukana kadili ya uwezowako na hukumu kadili ya upeo wako. Sasa inakuuma nini? Kumbuka kila mtu atauchukua mzigo wake mwenyewe.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ndugu rejea ya luthu na wale malaika, unakumbuka wasodoma wale walichotendewa?.Yesu alisema tutafanya miujiza mingi kuliko aliyofanya yeye.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na ni Yesu huyo huyo aliyesema mtaweka mikono juu ya wagonjwa nao watapona. si kwa style ambazo watu wanazitumia kwa kubase kwenye hiyo quotation yako. Leo hata mtu akitumia mapepo mnadai hata Yesu alisema tutafanya miujiza mingi kuliko aliyofanya yeye, hamwangalii wala kuchunguza nguvu zilizo nyuma ya hiyo miujiza. kwani shetani hawezi kufanya muujiza?
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mh:rip:
     
  20. i411

    i411 JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii kweli kali babu sasa anaanza kufanya miujiza, tutaona mengi kabla mwaka huu kuisha . Nazani akipiga dua zaidi anaweza kuulisha maelfu ya umati unaoenda loliondo. Wale wanaomponda babu hapo midomo watashona
     
Loading...