Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alibakwa na babaake!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Jul 14, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu Great thinkers ndani ya Kapeti!!


    Ni suala ambalo kiukweli linanichanganya sana, lakini nahisi kwa kuweka mikono na akili zetu pamoja naweza kuwa na UAMUZI SAHIHI WA KUCHUKUA.


    Miaka kama minne iliyopita nilikutana na binti ambaye kiukweli nilitokea kumpenda kutokana na uzuri na heshima pamoja na utulivu wake, nilimwelezea hisia zangu lakini alizipokea kwa kuhisi kuwa nisingempenda endapo angepata muda na kuniambia hali aliyokuwa nayo. Nilimtoa wasiwasi na kumwambia kuwa ningekuwa tayari kwa lolote.


    Yule binti aliniambia kuwa yeye alikuwa na mtoto(tayari kashazalishwa ingawa hakuwa pamoja na huyo boyfriend wake), akaniambia kama ningekuwa tayari kumpenda yeye na mtoto wake basi angekuwa tayari kuwa na mimi


    Nilikuwa tayari na tukaanza mahusiano, lakin siku zilivokwenda yule binti alionekana kama hakuwa na amani, nikamuuliza na kumwomba kuwa huru kabisa,

    Huyu binti kwanza kabisa alinitaka radhi, na kunieleza wazi kila kitu mwanzo mwisho, kwamba Mama yake aliwahi kukorofishana na baba yake wakatalakiana ndipo mama alivoamua kumchukua kijana wa makamo kama mumewe.
    (kipindi hicho yy akiwa mdogo mwnfnz wa kidato cha kwanza)

    Siku mmoja mama akiwa safarini yule babaake mdogo alimbaka lakini yeye alimficha mama, miezi michache baadae akajishtkia kuwa ana ujauzito. Hapo ndipo alipoacha shule kwani hata alivomwambia mama hakuamini kwa kudhani kuwa alikuwa anamsingizia mumewe. Alimzaa mtoto wa kike aliefanana copy right na mdogo wake ambae ni mtoto wa huyo babake, nilipata mshituko alivoniambia kuwa mi ndo nikuwa boyfriend wake wa kwanza kabisa ila baba mdogo wake ndie chanzo cha kila kitu.


    Sasa wakubwa nifanyeje??

    1. Niwe na mtu ambae amezaa na babaake?

    2. Nimwache ilhali nilimuahi kuwa tayari kwa taarifa zozote?

    Inaniuma kweli, naombeni ushauri

    wenu Mzaliwa wa Kwanza.

    .
    .
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    usimuache, kama kweli unampenda utakuwa naye milimani na kwenye tambarare.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You made a promise to her, itakuwa sio uungwana baada ya yeye kukueleza hali halisi umuache wakati tayari uliishamwambia uko tayari kwa lolote, keep your promise hauwezi kujua wewe kuendelea kuwa nae inaweza kuwa njia moja ya yeye kusahau matatizo yaliyompata maana ukisema umuache utakuwa unamkaribishia matatizo mengine pia, jambo la msingi ni kuwa nae karibu kipindi hiki kumshauri, kumfariji na kumwambia pamoja na yote yaliyotokea Mungu bado anampenda no matter what life has to go on.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    pole sana..nakushauri usimuache kabisa..kama humtaki bora unipigie pande(joke) kwa vile binti ashakuwa muwazi mbele yako ukimuacha litakuwa ni pigo moja kubwa sana kwake.kaa chini utulie umepata mke..mwanamke mwenye uwezo wa kukuhadithia kitu kama hicho bila kuficha ujue kuwa huyo ni mkweli na hatokuja kukudanganya kijinga maishani.
     
  5. W

    WONDERWOMAN Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa kaka kwani yeye ana kosa gani mpaka umuache? Na kama ana tabia nzuri na unampenda na umeshakuwa nae kw muda na ku do nae pengine ,ukimuacha kwa kuhukumu historia yake ya kusikitisha ambayo ilimtia maumivu ya roho na mwili pia na sononi juu huoni kuwa utamuongezea jeraha kubwa na wewe ulimuahidi kumfariji na kuwa nae
    Mimi nafikiri uyapime hayo kama yana ukweli nayi mnapendana huna sababu ya kumuacha maana kosa ni la mbakaji si la aliebakwa ila tu angalizo ,huyo mbakaji bado anaishi na mamake? kama ndio hapo napata kigugumizi maana kama ingekuwa mimi (mungu aepushie mbali) nisingependa kuonana tene na mtu huyo kwani naona nisingejizuia kulipisa kisasi maana ni jambo la kuumiza mno na kama ningeweza kuhama na kutofika tena hapo nyumbani ingekuwa bora .LAKINI JE MAMANGU ITAKUWAJE KWANI mawasiliano nae ni muhimu ingawa hakuamini na kama nina pesa tungepima DNA ya mtoto ili mama aamini na kujua kuwa huyo mumewe ni wakala wa shetani na hapo angeweza fanya maamuzi mengine with evidence at hand
    Dunia inasikitisha
    Ningekuwa mama wa huyo bint ningefuatilia kuon kama mtoto ni wa husband na kama ni kweli pangechimibika

    Usiseme kwamba huyo bint kazaa na babake ila katiwa miba na babake kwa kubakwa!!!!!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ulimpromise kwa lolote lille na lolote lenyewe ndio hilo...........amekuwa wazi kwako sababu ndio kimbilio lake......ukimwacha ataona hata wewe aliyekuamini na kueleza matatizo yake umemkimbia anaweza kufikiria kufanya kitu kibaya na kuona hastaili kuwa katika jamii...........kumbuka kitendo alichofanyiwa na babake huyo ni chakinyama............uwe msaada kwake wa kumwondela machungu/huzuni aliyonayo
     
  7. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama wewe unampenda na yeye anakupenda ..hiyo sio issue kabisaaa.. Tena huyo kama unamwonyesha kumwamini na kutotilia maanani yaliyopita.. mtafika mbali sana...

    Kikubwa..na kikubwa sana.. Jaribu kufikiri kama unaweza kumpenda huyo mtoto..kama wa kwako..kwani upende au usipende ana sehemu yake kwenye maisha yenu.... Ningekuwa mimi nisingejali nani kamzalisha ningeshahesabu nina mtoto mmoja (kwa moyo mmoja na mapenzi yote)..na kuendelea kutafuta wa pili..
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Anakuhitaji wewe..
    Anahitaji msaada wako..
    Muhimu zaidi anataka upendo wako..

    Swali linakuja hapa wewe uko tayari..?
    Ni kitu kizito sana kubeba mwenyewe..
    Ni muhimu kwa wewe kupata msaada pia.
    Labda kwa wazazi au msaa wa nje Cancelling

    Yaelekea ni mzigo aliubeba kwa muda ..
    Amekuamini wewe muhimu sana kwenye
    Relationship (TRUST) mkivuka hili mtafika
    Mbali..

    Take care
    AD..
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ukimuacha utakuwa umefanya kosa kubwa,yeye kuzaa na baba yake haina maana kuwa amepoteza sifa ya kuwa mke mwema,bado anafaa na uwezekano wa kuwa mke mwema ni mkubwa,furahia maisha na mpenzi wako,tafsiri halisi ya upendo ni kumkubali mtu kama alivyo na matendo yake(yale yasiyoumiza)
     
  10. S

    Siimay Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usimwache na timiza ahadi yake kwako kaka!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    umuache ili iweje???????
    hebu kuwa mature hapo
     
  12. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Huna haja ya kumuacha, hakuzaa na baba yake mzazi, huyo ni bazazi tu bwana ake mamake wala sio mumewe, ingekuwa ni baba yake mzazi ingekuwa ni ishu nyingine, wewe chukulia tu ni kama msichana umekutana naye kazaa na jamaa tu. not her biological father.
    kwanza hongera ni vigumu sana kukutana na mwanamke akawa muwazi kwako. you should believe her. give her love.

    You should consider the following:

    1. According your information the lady need true relation because on what she has passed on.
    2. She never trust a man before, you are his dream man, you should show the truth too.
    3. If you think this relation will not take you anywhere, its just admire and not a love, you should stop just now before you hurt her.
    4. Do not take her, marry her.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kumuacha kwa sababu kawa muwazi kwako, pia endapo utamuacha huenda ukamsababishia matatizo makubwa kwani kakuamini sana na ndio maana hajakuficha kitu kuhusiana na maisha yake ya nyuma...
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana.
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    asante.
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante St Ivuga.
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Be blessed Afrodenzi.
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ameshakufungulia moyo wake kukueleza jambo alilolificha kwa muda mrefu sana. Usijaribu kumuacha maana maumivu atakayopata kwa sasa ni makubwa kuliko yale ya mwanzoni. Kaa nae na mwambie yote hayo yalikuwa mapito na uko tayari kuwa nae kwa yote
     
Loading...