Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ah.. Sijui wenzangu...ila kwa sisi tuliowahi kutumia usafiri huu tuli-enjoy sana!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Mar 21, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usafiri wa treni...

    Ah... Tuliowahi tukumbushane,mabehewa marefu kama nyoka,hekaheka za ma-TT, mambo ya "buffet car",enhe...

    Tukumbushane jamani..
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni usafiri mzuri.Kwa wale wa reli ya kati wanakumbuka pale Singida sehemu inaitwa Salenda(sijui ndo matmshi yake sahihi),kuna nyama za kutosha pale.
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    panaitwa Salanda mkuu.. Pale ni balaa kwa nyama za mishkaki na kukaanga.. Vipi matairi yake yanavyonguruma,na honi yake..
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, umenikumbusha mbali sana.

    Ukikaa 3rd class ukinyanyua mguu, kuurudisha chini utajibeba.
    Salanda, kuku alikuwa na paja kubwa kama la paa
    Buffet, ndo kulikuwa wanakaa wajanja na wenye pesa, kibinti kikijipisha pitisha pale ama zake ama za mapedeshee wa kwenye treni.
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umenirudisha mbali mkuu, nilikua nasoma Shy, tukifunga Shule nyumbani Dar, ilikua kizazaa iko trip tulikaa chooni tena kwa kusimama frm Shy to Tbr (Mboka)
    gogo likifika Mboka saa 12 asubuhi hamuondoki hadi gogo la Mpanda lifike,
    na wakati ule ilikua haikawii kusikia ya kutoka Mpanda sijui reli imefanyaje!
    Gari ya kutoka Mwz unakuta inashinda Tbr station hadi jioni, na Tbr ndy palikua pakiongoza kwa wizi,
    nakumbuka foleni ya kununua Chai Tbr.
    Nakumbuka Ma-TT walivyokua wakiamsha watu "abiria amkeni Tbr hapa muangalie wezi"
    nakumbuka unawezakua umelala chumbani, bila kuangalia nje ukisikia tu, treni imesimama ukajua uko station gani kw kusikia tu kelele za wafanyabiashara nje !
    "hayaa hayaa vitunguu"
    unajua hapa kama sio Kimamba basi Kidete. N.k
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka nililala dom siku 3 nikisubir treni ije tuunge hadi mwanza. Tulinyeshewa mvua, tukapigwa baridi steshen huku steshen masta akitangaza, "gar la abiria toka pwani kuelekea bara liko njian, tunawaomba abiria kua wavumilivu". Halaf nilikua nimekata daraja la kajamba nani, wewee! Nilifika mwanza hoooi bin taaban kwa uchovu.
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buffet Konnie palikuwa poa sana.. Na kuna wajanja waiokuwa na tiketi wanaongea na TT wanampa mshiko,wanakaa buffet..
    Kuku wa Salanda kuna wakati tulikuwa tunawaogopa kama kuku wa Uwanja wa fisi..
    3rd class noma!
    Watu mnabanana kama mochware ya Muhimbili zamani...
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nataman siku nikibahatika kupanda tren sijawahi tangu kuzaliwa lol!
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tabora kama unatokea Dar unaingia usiku vile? Dodoma saa nne asubuhi..

    Na lile la Mpanda kweli lilikuwa haliaminiki..bovubovu,na kipondi kile tulikuwa tunaambiwa nchi yetu changa tunaamini,wala hatuhojisana wala kuilaumu serikali

    Ma TT wanakagua tiketi usiku kwani ni vigumu kuwatoroka..
    Ma TT wengine walikuwa wakorofi hadi wanajulikana.. "Leo yuko TT fulani..."
     
  10. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu..

    Ila sisahau kwa wale waliowahi kulala Second,na First vyumba vile ni vizuri na unaenjoy mle ndani,na safari haichoshi

    Panakuwa kama kwenu...mara mkakae mahali mpige stori,mara muagane kwenda kupumzika,mara kwenda chooni,mara kuagana na kwenda kulala,mara asubuhi miswaki,dah mambo mengi kwa kweli..
     
  11. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    La siku hizi wala hautaenjoy.. Enzi zile kabla ya ajali za mara kwa mara,ndiyo ilikuwa raha tupu! Kuna waliobefriend kupitia treni,yaani ilikuwa raha sana tu kiufupi Cantalisia!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    enzi za kuzengea watoto wa kibosho na shauritanga
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tena kuna wadada wauza chai walikuwa wanasema aa chai ya maziwa ya rangi aaaa chai..
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya MaTT maarufu nawakumbuka
    Lumami RIP (ambae badae alikua mw/kiti Simba s.c) Teko RIP
    King'ombe RIP
    Kilinda yuko hai
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatratibu Janja...
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kweli ujasiriamali wa kipindi kile jamani,we acha tu!

    I miss kile chombo kwa sana..

    Mnakutana hadi watu mliopoteana muda mrefu,mnaungana hata na kufahamiana na watu wapya,it was fun pia..
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    King'ombe namkumbuka..
     
  18. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kamanda miye umekumbusha machungu na raha, machungu ni msiba wa baba yangu mdogo ambaye alikuw akifanya kazi stesheni Tabora, nilikuwa sipandi kajamba nani, nimeshuka sana daraja la pili, nilikuwa sijui kabisa adha za daraja la tatu wakati nikitoka Dar kwenda shule ya Uyui pale Tabora, raha nakumbuka nilipata mademu wawili mmoja wa Kigoma alikuwa akiitwa Kidifa.... sijui yuko wapi na mwingine Mchaga alikuwa akiitwa Haika.... hata huyu sijui yuko wapi. Treni ulikuwa bonge la usafari jamani.
     
  19. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Namkumbuka TT Simba alikuwa mkali huyo.
     
  20. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mkifika Korogwe mnabadilisha mabehewa yale ya kwenda tanga na ya kuelekea Moshi yanaunganishwa na kuendelea na safari!!
     
Loading...