Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

addition maths

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sugi, Mar 10, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    great thinkers,naomba msaada wa syllubus ya additional mathematics,au link itakayonisaidia kuipata,hata kama una sample ya papers nitashukuru kama utanisaidia ndugu,natanguliza shukrani
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya topics zilzomo ni trignometry,matrix,statistics,calculas etc.sio ngumu kama ukiwa seriouz.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Thanx mdau,ila ningepata syllubus ingenisaidia zaidi,maana hata chuo kikuu kuna calculus,matrix,statistics etc,i just want 2 know the boundaries,as far as add.maths is concerned
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    umenikumbusha mbali sana mkuu.nilifaulu additional maths zaidi ya basic maths.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Additional Maths ni nzuri sana ila sina hakika ni vijana wangapi siku hizi wana-dare kuchukua hiyo option, ukizingatia maths kwa ujumla ni janga la kitafa!

    Kuna mwalimu mmoja alikuwa anatueleza kuwa, Add Maths is for the swimmers only!!

    Babu DC!!
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kama ulifaulu?
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maths for life!
    Straight forward, hakuna kuuza vyai.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unajua dada/kaka,

    Hata mie niliamini maths ni somo rahisi sana...ila nashangaa mizinga kibao ambayo vijana wanabeba...

    Hivi, ina maana kwamba vijana wetu wamekuwa vichwa vya panzi au walimu ndo vihiyo??

    Babu DC!!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Unapenda Maths wewe??

    Next time jaribu kuanzia hapa, Google. Hata kama mambo mengi ya Tz hayajawekwa kwenye net, bado hutatoka kappa!!

    Babu DC!!
     
  12. s

    sugi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    thanx,i appreciate
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani Babu DC

    Hapa kuna tatizo la wanafunzi wenyewe
    Tatizo la waalimu pia.

    Nakumbukuka nikiwa kidato cha 1 na 2 kidogo nikimbie somo
    Sababu ya mwalimu
    Lakini nilipopelekwa kwenye Add Math
    Nikarudisha Interest kwa nguvu zote.

    Dah, nasikitika sana kuona ujuzi wangu unakufa bure
    Uzee nyambaf sana
    Natamani nipate sehemu nijitolee jumamosi

    Na jamii imelifanya hili somo kuwa kama gumu sana
    Wanawaaminisha watoto kuwa ni gumu
    Mie vijana wangu wakifeli hili somo huwa naghafilika siku nzima.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hali ya Maths inatisha...vijana wanaliogopa hili somo kama ukoma. Siwezi kuwaelewa....

    Hata mie huwa napata shida kuwaona wajukuu wanafeli hili somo ambalo halihitaji nguvu nyingi.....

    Labda ndo maana kila kitu tunaboronga!!

    Babu DC!!
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    watoto wamekuwa wavivu sana cku hizi,na wan negative altitude na maths kwa ujumla
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    watoto wamekuwa wavivu sana cku hizi,na wan negative altitude na maths kwa ujumla,yaan mtoto yupo 4m 2 anakuambia anasoma HKL,kisa anaogopa namba
     
  17. S

    Symon sym jr. New Member

    #17
    Aug 3, 2014
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada paper za necta addition maths
     
  18. S

    Symon sym jr. New Member

    #18
    Aug 3, 2014
    Joined: Jul 17, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wandug naomba mwenye paper za addition maths au mwenye kujua formation ya paper inakuje wandug:angry::A S 11:
     
Loading...