Zitto Kabwe: Siku hizi Rais anateua watu halafu baadae ndio anakagua vyeti? Vetting imekufa?

  • Thread starter chinchilla coat
  • Start date

Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Ukweli wasiopenda kuusikia? najiuliza tu kama hao watakuja na vyeti ambavyo havijakidhi itakuwaje? watatengua ?

Sasa watu wakisema serikali ya mizuka na kukurupuka kutakuwa na kosa?
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,281
Likes
6,746
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,281 6,746 280
Ndo ukweli huo.. Hii ndo serikal ya mbingun inaongozwa na watakatifu wakisaidiwa na malaika hawakosei hawa.

Serikal ya watu wenye ubishi kiwango cha lami.. Ubishi zaid ya tindikali. Ujuaji mwingi na ubakaji wa katiba, serikali ya matamko.. Tutafika tu.
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,418
Likes
2,882
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,418 2,882 280
Hakuna atakayesikiliza. Siasa za Tz ni kama raia tu wanavyoishi mitaani wakishauriwa mambo ya msingi kabisa wanachukulia personal, wanabeza, wanasema aaah huyu naye hala lolote but in reality mawazo/ushauri ungefanyiwa kazi mambo yangeenda fine. Bungeni wanakaa wanawake na wanaume wanatetea maslahi ya kifisadi na ukandamizi unajiuliza what the fu*ck is going on? Wananchi na wenyewe hawaelewe wapi wasimame, reasoning ndogo kabisa kiasi kwamba hawajui hii ni sawa au si sawa. Huu ushauri wa bwana Zitto upo sawa lakini lazima itafutwe njia ya kushinikiza kama hakuna anayesikiliza.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,533
Likes
17,363
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,533 17,363 280
Aibu Aibu Aibu
 
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
1,592
Likes
451
Points
180
Age
27
Inno laka

Inno laka

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
1,592 451 180
Ni wazo zuri......
 

Forum statistics

Threads 1,235,712
Members 474,712
Posts 29,231,574