Mshume Kiyate
JF-Expert Member
- Feb 27, 2011
- 6,764
- 909
MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Mkoani Kigoma, imefuta kesi ya jinai iliyokuwa inamkabili Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Mbunge Zitto Kabwe (Chadema) kutokana upande wa mashitaka kushindwa kuleta maelezo ya kutosha mahakamani hapo.
Akiondoa shitaka hilo, Hakimu Mkazi Mfawidhi wa mahakama hiyo. Emmanuel Mrangu alisema kesi hiyo imeahirishwa mara mbili kutokana na upande wa mashitaka kushindwa kakamilisha vipengele muhimu ili kuhalalisha keshi hiyo. Katika kesi namba 10/ 2010 ilimtuhumu Zitto kutenda kosa la kumtoa mtuhumiwa akiwa chini ya ulinzi halali wa polisi katika kituo kidogo cha polisi, Mahembe kilichopo katika Wiliya ya Kigoma, na hivyo kuhatarisha amani kwa askari waliokuwepo siku hiyo kutokana na kundi la Wananchi kuambatana naye kituoni hapo.
SOURCE: Mwananchi Aprili 5, 2011
Akiondoa shitaka hilo, Hakimu Mkazi Mfawidhi wa mahakama hiyo. Emmanuel Mrangu alisema kesi hiyo imeahirishwa mara mbili kutokana na upande wa mashitaka kushindwa kakamilisha vipengele muhimu ili kuhalalisha keshi hiyo. Katika kesi namba 10/ 2010 ilimtuhumu Zitto kutenda kosa la kumtoa mtuhumiwa akiwa chini ya ulinzi halali wa polisi katika kituo kidogo cha polisi, Mahembe kilichopo katika Wiliya ya Kigoma, na hivyo kuhatarisha amani kwa askari waliokuwepo siku hiyo kutokana na kundi la Wananchi kuambatana naye kituoni hapo.
SOURCE: Mwananchi Aprili 5, 2011