Zingatia-Si kila mwanamke msomi anaweza kuwa na tija kwenye jamii


GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
1,288
Likes
1,673
Points
280
GedsellianTz

GedsellianTz

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
1,288 1,673 280
Nimeshiba maandiko na nina njaa ya kuandika na ndio maana naandika sababu ya shibe ya maandiko ,nasikia raha kuandika sababu ya shibe ya maandiko ,soma kwa kina na tafakari nacho andika ni utunzi wangu .Dont get me wrong.

Kuna mwanamke alifeli darasa la saba kisha akaenda kusoma private school,akiwa private school alitembea na mwalimu wake na akapewa mtihani wa form four akafaulu kuendelea na kidato cha Tano.

Akiwa kidato cha Tano aliendeleza na utamaduni wa kutembea na wanaume ili kuendelea kutimiza ndoto zake kwa kutumia urembo wake,alitembea na Mwalimu mkuu wa high school akapata leakage ya mitihani ya combination yake na akafaulu mtihani wa kidato cha 6 na kuchaguliwa chuo kikuu.

Alipojiunga chuo kikuu ,alichagua wanaume wenye akili na kuwaweka karibu kwa ajili ya kumsaidia course work na test sababu ya ubora wa sura yake na shape yake,na bila hiana wanaume walafi wapo wengi wenye uchu ya wanawake wasiojitambua.

Tabia ya kutembea na wanaume kwa ajili ya kutimiza malengo yake iliendelea kwa kila alichokihitaji,alimaliza chuo kwa kuwa na idadi ya kutembea na wakufunzi wengi na yeye hakujali kwa hilo sababu alihitaji kupata elimu kwa kutumia mwili wake na sio akili yake.

Mwanamke huyo alipomaliza chuo alipata kazi kwa urahisi mno sababu ya baadhi ya ma HR wengi ni wanaume ambayo wanaajiri wanawake wengi warembo wasio na utashi wala weredi wa kufanya kazi .Na ndio maana tuna taifa bovu sababu ya kuwapa baadhi ya watu ajira wasio na uwezo wa kiutendaji na ubunifu.

Zingatia-Si kila mwanamke msomi anaweza kuwa na tija kwenye jamii wengine mizizi ya degree zao zimejaa dhambi,na uzuri wako usiwe kigezo cha kuwa burudani ya wanaume,Wanawake wengi ambao hawana elimu ndio wajenzi wakubwa wa familia na malezi bora ya watoto wetu.

Choose the guy that takes you to meet his parents and not his bedroom.
Benjamini James

#GedsellianTz
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Nimeshiba maandiko na nina njaa ya kuandika na ndio maana naandika sababu ya shibe ya maandiko ,nasikia raha kuandika sababu ya shibe ya maandiko ,soma kwa kina na tafakari nacho andika ni utunzi wangu .Dont get me wrong.

Kuna mwanamke alifeli darasa la saba kisha akaenda kusoma private school,akiwa private school alitembea na mwalimu wake na akapewa mtihani wa form four akafaulu kuendelea na kidato cha Tano.

Akiwa kidato cha Tano aliendeleza na utamaduni wa kutembea na wanaume ili kuendelea kutimiza ndoto zake kwa kutumia urembo wake,alitembea na Mwalimu mkuu wa high school akapata leakage ya mitihani ya combination yake na akafaulu mtihani wa kidato cha 6 na kuchaguliwa chuo kikuu.

Alipojiunga chuo kikuu ,alichagua wanaume wenye akili na kuwaweka karibu kwa ajili ya kumsaidia course work na test sababu ya ubora wa sura yake na shape yake,na bila hiana wanaume walafi wapo wengi wenye uchu ya wanawake wasiojitambua.

Tabia ya kutembea na wanaume kwa ajili ya kutimiza malengo yake iliendelea kwa kila alichokihitaji,alimaliza chuo kwa kuwa na idadi ya kutembea na wakufunzi wengi na yeye hakujali kwa hilo sababu alihitaji kupata elimu kwa kutumia mwili wake na sio akili yake.

Mwanamke huyo alipomaliza chuo alipata kazi kwa urahisi mno sababu ya baadhi ya ma HR wengi ni wanaume ambayo wanaajiri wanawake wengi warembo wasio na utashi wala weredi wa kufanya kazi .Na ndio maana tuna taifa bovu sababu ya kuwapa baadhi ya watu ajira wasio na uwezo wa kiutendaji na ubunifu.

Zingatia-Si kila mwanamke msomi anaweza kuwa na tija kwenye jamii wengine mizizi ya degree zao zimejaa dhambi,na uzuri wako usiwe kigezo cha kuwa burudani ya wanaume,Wanawake wengi ambao hawana elimu ndio wajenzi wakubwa wa familia na malezi bora ya watoto wetu.

Choose the guy that takes you to meet his parents and not his bedroom.
Benjamini James

#GedsellianTz
Use whatever resource at your disposal to win whatever you want to achieve! What is a commodity? A commodity is anything that satisfies human wants/needs! Use beauty, sex for your achievement, to satisfy your needs/wants and life goes on !
 
lolypop

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,305
Likes
754
Points
280
lolypop

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,305 754 280
sawa!
 
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2014
Messages
2,625
Likes
2,851
Points
280
Sonia G

Sonia G

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2014
2,625 2,851 280
Asante
 
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,673
Likes
1,112
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,673 1,112 280
Wewe umepata kazi?
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
558
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 558 280
Mmmh.haya!
 
Kyokola

Kyokola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
664
Likes
572
Points
180
Kyokola

Kyokola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
664 572 180
Use whatever resource at your disposal to win whatever you want to achieve! What is a commodity? A commodity is anything that satisfies human wants/needs! Use beauty, sex for your achievement, to satisfy your needs/wants and life goes on !
Swadaktaaa
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450