Ziara ya Rais Samia Mtwara na simulizi ya mama mboga

Ziara ya Rais Samia Mtwara na simulizi ya mama mboga

mapessa

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Posts
664
Reaction score
1,168
Unajua Kwanini tumejitokeza kwa wingi kumpokea Rais Samia. Na mimi nimefika hapa na Mwanangu? Kazi ya Rais Samia na historia yake imenipa msukumo huu kuja hapa leo kaka angu (kwa lafudhi ya watu wa Mtwara)!!

Hebu fikiria kaka mume wangu ni Mwalimu huwa anamuhadithia mwanangu hadithi ya maisha ya Rais Samia na familia aliyotokea na mwanangu anaamini kuwa siku moja anaweza kuwa kiongozi mkubwa kama Rais Samia haijalishi ametoka familia gani?

Binti yangu leo atakuwa na furaha ya kumuona Rais Samia. Mama akanionesha na wazazi wengi waliokuja na watoto wao kwenye mkutano ule wale wote wanaweza kuguswa na namna nyingine ila uongozi wa Rais Samia umefanya mambo mengi sana Mtwara tuna kila sababu ya kujivunia juu ya uongozi wake.

Uongozi wa Samia unagusa maisha ya wengi.

78609143-85c6-44a9-92f0-9e63c5987ec2.jpg
 
Unajua Kwanini tumejitokeza kwa wingi kumpokea Rais Samia. Na mimi nimefika hapa na Mwanangu? Kazi ya Rais Samia na historia yake imenipa msukumo huu kuja hapa leo kaka angu (kwa lafudhi ya watu wa Mtwara)!!

Hebu fikiria kaka mume wangu ni Mwalimu huwa anamuhadithia mwanangu hadithi ya maisha ya Rais Samia na familia aliyotokea na mwanangu anaamini kuwa siku moja anaweza kuwa kiongozi mkubwa kama Rais Samia haijalishi ametoka familia gani.?

Binti yangu leo atakuwa na furaha ya kumuona Rais Samia!
Mama akanionyesha na wazazi wengi waliokuja na watoto wao kwenye mkutano ule wale wote wanaweza kuguswa na namna nyingine ila uongozi wa Rais Samia umefanya mambo mengi sana Mtwara tuna kila sababu ya kujivunia juu ya uongozi wake.

Uongozi wa Samia unagusa maisha ya wengi.!!

View attachment 2752396
 
Takataka tu.mm na ukoo wng tunataka bandari yetu TU
 
Back
Top Bottom