Zawadi gani anaipenda mpenzi wako?

Zawadi gani anaipenda mpenzi wako?

Mhafidhina07

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Posts
3,678
Reaction score
5,166
Katika maisha kuna vitu tofauti ambayo hufanywa ili kuleta furaha/chachu ya mapenzi katika uhusiano, mojawapo ni zawadi. Kusema kweli zawadi ni kitu kidogo lakini kina effect kubwa katika mahusiano.

Mpenzi wako akinuna unaweza kumfurahisha kwa kutumia zawadi. Mfano mimi mnamo mwaka juzi(2014) kuna msichana nilikuwa na uhusiano nae kwa muda mrefu takribani miaka 2 lakini tukaingia katika mgogoro mwaka huo mwezi wa saba. Kiukweli nilimpenda sana na sikuwa radhi kumuacha hivyo nilitumia mbinu nyingi kupitia wadogo zake na dada zake kuniombea msamaha ila nikafeli.

Lakini Mungu si Athumani ikanijia akili ya kumnunulia kadi ambayo ilikuwa na misamiati ya msamaha pia nikaongezea na yangu pamoja na kapete basi ndiyo ikawa chachu ya kumpata tena.

Hapa najaribu kuwaonesha jinsi gani zawadi ni nzuri katika mapenzi. Naomba kujua wewe kama mwanaume/mwanamke ni zawadi gani ambayo ushawahi kumpa mpenzi wako akaifurahia?
 
mwizi wa moyo wangu hapendagi kabisa vi zawadi zawadi ila hufurahi sana nikuwa nae kunako 60*60
 
Usawa huu wa magufuli hzo pesa za kununuliana zawadi zinatoka wapi?
 
ile inayokaaga kwenye mfuko uliotoboka lakini haidondoki
 
Wangu anapenda zawadi yoyote ilimradi tu iwe surprise
 
Mi nachukuaga bahasha ya kaki af naingiza misimbazi mi tano..mchezo kwishinei...
 
Dushelele tuu nikimuingizia

Huwa anaongeaga Had kilugha ndio zawad yake

Waiter zungusha[emoji481] [emoji481] [emoji481]
 
Mimi Nlikua Na Demu Yeye Mchemsho Wa Kuku Tu. Hata Kama Alikukuta Red Handed Uchi Unagonga Ukimtajia Mchemsho Tu Anasahau Yote.
 
enzi hizo nlikuwa na mmoja anapenda chips kuku hatari kwa sasa kaolewa na lipolisi .......
 
ngoja wanaume wa jamii forum waje utasika dyudyu kibao
 
Kwakua yupo humu, ebu ngoja nikae kimya nione ata taja nini..[emoji5] [emoji5]
 
Back
Top Bottom