Zambia Hoi!


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Zambia imetolewa na Sudan katika michuano ya Senior Challenge Cup inayoendelea katika hatua ya nusu fainali kwa mabao 2-1. Kilimanjaro Stars na Harambee Stars mchuano ulitakiwa uanze saa 12 jioni hii baada ya kuahirishwa awali leo kutokana na mvua kubwa! Kwa hiyo Sudan imetinga fainali!!
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
38
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Naiombea kenya iwafunge tanganyika 3 bila.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Naiombea kenya iwafunge tanganyika 3 bila.
Hilo nalo dua. Lakini angalia lisije likawa lile lile la akina Mwigulu kwa Chadema wakati yenyewe ikizidi kukata mbuga!
 
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,469
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,469 60 145
sasa we mzanzibar unatafuta nini kwenye mtandao wa kijamii wa watanganyika huu?



Naiombea kenya iwafunge tanganyika 3 bila.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Kwa mtindo huu tumefika mbali sana sisi watanzania
No doubt, huyo si Mtanzania! Anyway, ni dakika ya 64 bado hao jamaa zako Wajivuni wanaongoza kwa bao lao 1. lakini kwa taarifa yako, wameelemewa sana tu na natumai wakati wowote hicho kibao kitarudishwa na vijana wetu wataondoka na ushindi!!
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
No doubt, huyo si Mtanzania! Anyway, ni dakika ya 64 bado hao jamaa zako Wajivuni wanaongoza kwa bao lao 1. lakini kwa taarifa yako, wameelemewa sana tu na natumai wakati wowote hicho kibao kitarudishwa na vijana wetu wataondoka na ushindi!!
Hali ni tete, dakika ya 87 na bado Wajivuni wameng'ang'ania ni hicho kibao chao. Inauma sana kufungwa na hawa jamaa!! Majivuno yatazidi maradufu!!!
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Hali ni tete, dakika ya 87 na bado Wajivuni wameng'ang'ania ni hicho kibao chao. Inauma sana kufungwa na hawa jamaa!! Majivuno yatazidi maradufu!!!
Wametuondoa kwa bao hilo hilo 1!
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Zambia imetolewa na Sudan katika michuano ya Senior Challenge Cup inayoendelea katika hatua ya nusu fainali kwa mabao 2-1. Kilimanjaro Stars na Harambee Stars mchuano ulitakiwa uanze saa 12 jioni hii baada ya kuahirishwa awali leo kutokana na mvua kubwa! Kwa hiyo Sudan imetinga fainali!!
Wajivuni wametuondosha kwa bao 1-0

Inauma sana. Kuna udhaifu mkubwa kwa kocha. Timu inacheza defensive karibu wakati wote, tutashindaje bila mashambulizi? Defense bora kuliko zote ni kushambulia. Ahadi nyingi hajatekeleza hata moja--World Cup tulikwama, Afcon tukakwama, Chan tukakwama na mashindano haya aliahidi atakuja na kombe, tumekwama! AENDE ZAKE!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
malizia na tz hoi..
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493