Mackanackyyy
JF-Expert Member
- Mar 26, 2019
- 2,338
- 5,277
Nahisi ni kama Babu Tale huyu...this is Babu Tale's language!Du Tanzania wanaume wanapungua sana kama mleta mada ni wa kiume.
Nahisi ni kama Babu Tale huyu...this is Babu Tale's language!Du Tanzania wanaume wanapungua sana kama mleta mada ni wa kiume.
😂😂😂 hawa ndio vijana wa kisasa.Ndio Shida za kushinda saluni za kina dada wakifanya pedicure na manicure,wakitoka hapo wanaenda gym kutafuta six parks ili wavutie Majimama,jioni hao wanaenda kula Pweza na alkasusu,siku imeisha hapo.
Sent using Jamii Forums mobile app