Yuko wapi Mwalimu Ng'wavi?

Kwezere

Senior Member
Jan 29, 2014
158
225
Miaka ya 1999 nilipata bahati ya kufundishwa tuition na Mwalimu Ng'wavi pale shule ya sekondari Forodhani Dar es salaam wakati huo nikiwa kidato cha sita Tambaza.Kuna anayefahamu wapi aliko?
 

Penguine

JF-Expert Member
Nov 29, 2009
1,298
2,000
Labda tufaham ni nini kimekufanya umkumbuke na kumtafuta huyo Mwl. Ukijipambanua utapunguza mashaka ya wanaomfaham kukueleza alipo au hata yeye mwenyewe kujitokeza.
 

Mlendamboga

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
641
500
Yawezekana majina yanafanana hasa la mwisho ila kuna huyo mtu ni mkuu wa shule hiyo niliyotaja Ngw'avi
 

MUGHANGA

Member
Oct 20, 2019
27
45
Miaka ya 1999 nilipata bahati ya kufundishwa tuition na Mwalimu Ng'wavi pale shule ya sekondari Forodhani Dar es salaam wakati huo nikiwa kidato cha sita Tambaza.Kuna anayefahamu wapi aliko?

Angumbuike Lameki Ng’wavi yupo ofisi ya bunge Dodoma kwa sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom