mzushi JF-Expert Member Joined Mar 9, 2012 Posts 3,094 Reaction score 4,256 Jun 18, 2016 #21 hazole1 said: Unamtaka wanini? na akusaidie nini? Click to expand... kauliza yupo wapi kama hujui si ukae kimya kwani babu yako huyo
hazole1 said: Unamtaka wanini? na akusaidie nini? Click to expand... kauliza yupo wapi kama hujui si ukae kimya kwani babu yako huyo
hazole1 JF-Expert Member Joined Jan 3, 2015 Posts 4,319 Reaction score 3,919 Jun 18, 2016 #22 mzushi said: kauliza yupo wapi kama hujui si ukae kimya kwani babu yako huyo Click to expand... Kama anamtaka sii aende nyumbani kwake au nyinyi ndio mnawapotezaga watu makusudi harafu mnaanza kuwatafuta.
mzushi said: kauliza yupo wapi kama hujui si ukae kimya kwani babu yako huyo Click to expand... Kama anamtaka sii aende nyumbani kwake au nyinyi ndio mnawapotezaga watu makusudi harafu mnaanza kuwatafuta.
Mr Mikazo JF-Expert Member Joined May 26, 2016 Posts 1,595 Reaction score 808 Jun 18, 2016 #23 Robato said: Aliingia kwenye bunge la katiba kama mwakilishi wa wachawi Tanzania! Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Robato said: Aliingia kwenye bunge la katiba kama mwakilishi wa wachawi Tanzania! Click to expand... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
kagwima JF-Expert Member Joined Jun 6, 2016 Posts 1,329 Reaction score 1,708 Jun 18, 2016 #24 Huyo Mzee nimemic duh
J Jesse Emmanuel Member Joined Jun 18, 2016 Posts 13 Reaction score 1 Jun 18, 2016 #25 Kumbe unajua kahama
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 Jun 18, 2016 #26 Mussolin5 said: kwahiyo anafanya kazi NBC? Click to expand... anakuja kusaka huduma
M m2020 JF-Expert Member Joined Jul 10, 2016 Posts 979 Reaction score 1,354 Nov 18, 2016 #27 Tuliiii kama ako kwa kinyozi yuanyolewaa... Jitulize babu huyu hajaribiwi. ..