Young Dee achana na Tunda kalee mtoto wako


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,216
Likes
6,673
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,216 6,673 280
Nimeangalia entreview ya mzazi mwenzie na young Dee mpaka machozi yamenitoka, jamaa anajifanya Justin beiber wakat kazalisha mtoto hats huduma hapeleki, mambo mengine mumuachie baba tiffah, kujifanya mastaa kulea mnashindwa mfyuu, kutwa kuuza sura indta na tunda wakat mwanao pa kuna hana, we we mwenyew unagongea kwa boss wako max
 
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
316
Likes
218
Points
60
rama bendu

rama bendu

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
316 218 60
Nimeangalia entreview ya mzazi mwenzie na young Dee mpaka machozi yamenitoka, jamaa anajifanya Justin beiber wakat kazalisha mtoto hats huduma hapeleki, mambo mengine mumuachie baba tiffah, kujifanya mastaa kulea mnashindwa mfyuu, kutwa kuuza sura indta na tunda wakat mwanao pa kuna hana, we we mwenyew unagongea kwa boss wako max
Huyu dogo alipokuwa anaulizwa km anamjua mzazi mwenzie anajibu kikavu simjui nimemuona ndezi. Afu akili ya huyu dogo Ni premature
 
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
5,051
Likes
4,332
Points
280
Age
31
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
5,051 4,332 280
Bila link hata hainogi mkuu
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Likes
3,574
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 3,574 280
Mama wa mtoto mzuri sana. Yani Mamisa angepata matunzo mazuri basi hata huyo tunda angeonekana kituko.
Yes Mamisa amekunywa maji ya hasili mtoto wa kitanga bunti mbichi wa 21 kaangukia kwa wauza nyago insta na midananda midume suruali.

Nimeangalia interviews zote ya Young D na mzazi mwenzake, kiukweli mtoto ni wa Young D maana SHILAWADU walimtega vizuri na akaingia king,alikataa kwamba hana mtoto ila wakamuuliza anapenda mtoto gani akasema wa kike me jina gani analipenda akataja Tamar ambalo ndilo alilompa huyo mtoto aliyemkataa.

David Genzi (Young D) please msaidie mzazi mwenzako kama hauna kitu declare SHILAWADU wafanye harambee,sio Poa kumtelekeza mtoto mdogo namna ile, kama ulikuwa haupo tayari kwanini ulikuwa unauza MECHI?
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,118