Kontelo JF-Expert Member Joined Aug 16, 2013 Posts 571 Reaction score 161 Sep 12, 2014 #1 Hii kaulimbiu ya Yanga nimeipenda sana... DAIMA MBELE.......NYUMA MWIKO. Inafaa itumike sehem nyingi sana hasa zile za starehe kupunguza matumizi ya mtandao. Cc.TeamBataBatani.. Attachments 1410525450990.jpg 33.5 KB · Views: 154
Hii kaulimbiu ya Yanga nimeipenda sana... DAIMA MBELE.......NYUMA MWIKO. Inafaa itumike sehem nyingi sana hasa zile za starehe kupunguza matumizi ya mtandao. Cc.TeamBataBatani..
Obama wa Bongo JF-Expert Member Joined May 10, 2012 Posts 5,448 Reaction score 4,987 Sep 12, 2014 #2 mapunga utawajua tu.................
Kontelo JF-Expert Member Joined Aug 16, 2013 Posts 571 Reaction score 161 Sep 12, 2014 Thread starter #3 Mama Chichi said: mapunga utawajua tu................. Click to expand... Mh...?
papason JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 5,119 Reaction score 5,712 Sep 12, 2014 #4 'Boom bye bye In da batty boy head.........!'