Yemen yalipua meli ya transworld navigator"

Yemen yalipua meli ya transworld navigator"

Waelekeze njia ya Jerusalem plz wakale asali maana Nyuki wengi pale Hamas na Hezbollah wanakula kilaini


View: https://x.com/osamasari77/status/1807392516523638994?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

Jambo la ajabu zaidi ni moyo unaowaka.. Huu ni ujumbe mkali wa upendo kutoka kwa mashua (Mwangamizi wa Mafuriko) kwa meli zote za Marekani.
Mandhari ya Wanajeshi wa Yemen wakilenga meli ya TRANSWORLD NAVIGATOR mali ya moja ya kampuni zinazokiuka uamuzi wa kupiga marufuku meli kuingia katika bandari za Palestina inayokaliwa kwa mabavu na boti (Flood the Destroyer) yenye ujanja na taarifa kwa boti ya majaribio Toofan. Mwangamizi - Juni 23, 2024 BK

🔴 Haraka 🔴
Jeshi la Wanamaji la Yemen lazindua boti ya ndege isiyo na rubani ya "Flood Destroyer".

Vikosi vya Wanamaji vya Yemeni: "Mwangamizi wa Mafuriko" ni boti ya kijeshi iliyotengenezwa nyumbani isiyo na rubani

Vikosi vya Majini vya Yemeni: Boti ya "Tufan Destroyer" ina uwezo mkubwa wa uharibifu na hubeba kichwa cha vita chenye uzito wa kilo 1000-1500.

Vikosi vya Wanamaji vya Yemeni: Boti ya "Tufan Destroyer" ina teknolojia ya hali ya juu na ina udhibiti wa mwongozo na wa mbali.

Vikosi vya Wanamaji vya Yemeni: "Mwangamizi wa Tufan" ana kasi ya maili 45 za baharini kwa saa na hufanya kazi katika hali zote za baharini.
 
Waislamu ni wapumbavu, mnachelea mambo ya kipumbavu
 
Back
Top Bottom