Yasmine na Fari Ipupa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yasmine na Fari Ipupa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mfianchi, Apr 27, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Kwa wale waliohudhuria tamasha alilotumbuiza mwanamziki Fari Ipupa kutoka DRC nadhani watakumbuka akitaja jina na kumwita mwanadada Yasmine ambaye kwenye hilo tamasha alikuwa amekaa kwenye jukwaa la wanamziki ,ni dada ambaye kwa hakika ni kipisi cha mdada mungu kamjalia alivaa gauni jekundu nashinda nikijiuliza je anauhusiano gani na Fari Ipupa hata Fari alipomaliza aliongozana naye na pia sijui huyo mwanadada Yasmine ndiye huyo alipokuja mwanamziki D'banj kutoka Nigeria ndiye anatajwa kuwa huyo kijana wa Kinigeria amewehuka kiasi cha kumchukua mwanadada huyo mpaka Nairobi kutumbua maraha na alienda huko na wapambe wake,kama ni yeye sijui anawadaka vipi hao maselebu wa muziki.Tafadhali mwenye CV ya huyu dada atudokolee kidogo nataka nami nkauze shamba langu Visiga ili nimtafute Yasmine teh teh
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    anaitwa Fally Ipupa
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hahaha na wewe kisa tu unataka kuponda starehe Vip na Mwanadada Olivia mwimbaji wa Marekani ambaye Fally Ipupa kajiopolea ?
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Acha Ukware kijana
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Jamani itabidi niwe mwanamziki sasa,Fally chiboko siku akina dada walivyokuwa wanajipeleka ni kama mbwa kwa chatu lakini match winner akawa Yasimine,ah nilitaka kusahau nao mapedeshee wa town walivyojifanya wanavijisenti huko kutunza ili mradi wapaishwe ilionyesha watu walivyo malimbukeni na hivyo vijisenti hao akina Ndama mtoto wa ng'ombe sijui kama huko kwao wanatoa hivyo vijisenti kusaidia jamaa zao,mi naona ni ulimbukeni tu unawasumbua watu waliopata vijisenti kwa njia za kitapeli na ambao hata abc ya shule hawana
     
Loading...