Yanga yabaki na pointi 6 tu Kombe la Shirikisho


Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
331
Likes
165
Points
60
Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined Mar 20, 2013
331 165 60
yanga-mtibwa-jpg.361056

WAWAKILISHI wa Tanzania katika Kombe la Shirikisho, Yanga, wamefungwa na TP Mazembe bao 1-0, tena nyumbani.

Ni mechi ya pili mfululizo baada ya kupokea kipigo kama hicho ugenini kwa MO Bejaia ya Algeria Juni 20, mwaka huu, hivyo kuendelea kuburuza mkia kwenye Kundi A la michuano hiyo.

Kipigo hicho cha nyumbani jana Jumanne, Juni 28, kinamaanisha kwamba mabingwa hao wa soka Tanzania Bara pamoja na Kombe la Shirikisho....

Soma zaidi hapa => Yanga yabaki na pointi 6 tu Kombe la Shirikisho | Fikra Pevu
 
J

Justin Joseph Mussa

Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
20
Likes
5
Points
5
Age
23
J

Justin Joseph Mussa

Member
Joined Jun 5, 2016
20 5 5
Hivi wakimataifa walipasha misuli baada ya much?
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,418
Likes
2,301
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,418 2,301 280
We lost the very important game at home,,,,,,but we need a game plan change ASAP
 
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
251
Likes
24
Points
35
kimbunga jnr

kimbunga jnr

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
251 24 35
Al ahly wenyewe wamepoteza mechi mbili nyuma tena moja nyumban nyingine away kwa idadi kubwa ya mabao
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,429
Likes
2,222
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,429 2,222 280
View attachment 361056
WAWAKILISHI wa Tanzania katika Kombe la Shirikisho, Yanga, wamefungwa na TP Mazembe bao 1-0, tena nyumbani.

Ni mechi ya pili mfululizo baada ya kupokea kipigo kama hicho ugenini kwa MO Bejaia ya Algeria Juni 20, mwaka huu, hivyo kuendelea kuburuza mkia kwenye Kundi A la michuano hiyo.

Kipigo hicho cha nyumbani jana Jumanne, Juni 28, kinamaanisha kwamba mabingwa hao wa soka Tanzania Bara pamoja na Kombe la Shirikisho....

Soma zaidi hapa => Yanga yabaki na pointi 6 tu Kombe la Shirikisho | Fikra Pevu

Mkuu utajiua bure kushabikia wacheza shoo. Jiulize kidogo, toka lini wacheza shoo (Yanga) wakawa wa kimataifa? Katika michuano ya kimataifa ni lini wacheza shoo walifanya vizuri zaidi ya kusindikiza wenzao? Msijipe moyo bure, Yanga si ya kimataifa kihivyo jamani, rudini tu mabondeni (Jangwani) mkajipange tena.
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085