Yanga wanatafutiwa ushindi?

VIVIANET

JF-Expert Member
Aug 30, 2015
2,114
2,000
Kama kuna mpango wa kuitafutia yanga points kwa mbinde, au ni kweli Lyon walimsajili mchezaji bila kufuata sheria za mpira nchini?
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
5,651
2,000
Jamani Penye Sheria za michezo ifuatwe kama African lyon wamefanya makosa waadhibiwe vikali sana tena waadhibiwe Barabara, maana naona kuna watu upande wa pili wa Shilling wanataka kupingana na sheria si ndio jamani. Ufike mahali Soka letu lisonge mbele kwa mbeleeee
Nakuunga mkono,maana kuna baadhi ya vilabu wao kuvunja sheria ni kama jadi,mf Yanga walisajili na kuchezesha mchezaji akiwa na mkataba na Simba,hivyo kwa michezo yote 12 waliyomchezesha walistahili kunyang'anywa point!Lazima soka la Tanzania liende mbele!uko sawa mkuu
 

wakimataifa.

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
1,604
1,500
Jamani Penye Sheria za michezo ifuatwe kama African lyon wamefanya makosa waadhibiwe vikali sana tena waadhibiwe Barabara, maana naona kuna watu upande wa pili wa Shilling wanataka kupingana na sheria si ndio jamani. Ufike mahali Soka letu lisonge mbele kwa mbeleeee
kuna mtu alimchuuza zamunda akidai yeye yupo kamati ya mashindano hakuna lolote litakalo tokea ngoja hukumu itoke
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,389
2,000
Kama kuna mpango wa kuitafutia yanga points kwa mbinde, au ni kweli Lyon walimsajili mchezaji bila kufuata sheria za mpira nchini?
No research ... Fatilia wewe mwenyewe ili utoe habari ambayo ni straight na genuine ..hepuka hisia
 

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,919
2,000
KAMATI YA SAA 72
Venance Ludovick amesimamishwa kucheza VPL mpaka suala lake litakapokamilika kusikilizwa, mpaka sasa imebainika ni kweli ana leseni mbili zilizotolewa na TFF ambazo ni za kuchezea Mbao na African lyon, kwenye usajili wa mtandao TMS jina la Ludovick kule Mbao linasomeka Ludovick lakini African Lyon linasomeka Ludovic huku herufi K ikiwa imeondolewa, imeagizwa katika kikao kijacho wote kwa maana ya Mbao FC ,African Lyon pamoja na mchezaji wafike na vielelezo vyao vyote ili wafikie tamati.
Suala la African Lyon kupokwa alama halitakuwepo kwa kua mpaka mchezaji anacheza tayali alipewa leseni na mamlaka halali TFF hivyo kosa linakua kwa TFF kumpa mtu leseni bila ya kikao cha kamati ya sheria na hadhi za wachezaji kukaa hii ina maana atakayeadhibiwa ni afisa wa TFF aliyetoa leseni.
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,760
2,000
KAMATI YA SAA 72
Venance Ludovick amesimamishwa kucheza VPL mpaka suala lake litakapokamilika kusikilizwa, mpaka sasa imebainika ni kweli ana leseni mbili zilizotolewa na TFF ambazo ni za kuchezea Mbao na African lyon, kwenye usajili wa mtandao TMS jina la Ludovick kule Mbao linasomeka Ludovick lakini African Lyon linasomeka Ludovic huku herufi K ikiwa imeondolewa, imeagizwa katika kikao kijacho wote kwa maana ya Mbao FC ,African Lyon pamoja na mchezaji wafike na vielelezo vyao vyote ili wafikie tamati.
Suala la African Lyon kupokwa alama halitakuwepo kwa kua mpaka mchezaji anacheza tayali alipewa leseni na mamlaka halali TFF hivyo kosa linakua kwa TFF kumpa mtu leseni bila ya kikao cha kamati ya sheria na hadhi za wachezaji kukaa hii ina maana atakayeadhibiwa ni afisa wa TFF aliyetoa leseni.
Hiyo imekaa vizuri sana Gamba...
 

Mawembasa1979

JF-Expert Member
Feb 26, 2015
1,050
2,000
Nakuunga mkono,maana kuna baadhi ya vilabu wao kuvunja sheria ni kama jadi,mf Yanga walisajili na kuchezesha mchezaji akiwa na mkataba na Simba,hivyo kwa michezo yote 12 waliyomchezesha walistahili kunyang'anywa point!Lazima soka la Tanzania liende mbele!uko sawa mkuu
Waadhibiwe mara ngapi wakati wanatakiwa kuwalipa mikia 50m.
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,094
2,000
Kama kuna mpango wa kuitafutia yanga points kwa mbinde, au ni kweli Lyon walimsajili mchezaji bila kufuata sheria za mpira nchini?
Naona wanatafutiwa ushindi wa mezani. ngoja tuone maana kuna mshua anaidai yanga mabilioni bila wao kujua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom