YANGA ni mali ya nani?

YANGA ni mali ya nani?

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Posts
6,633
Reaction score
7,021
Niliona jana kipindi kimoja cha michezo kinachorushwa na ITV mzee mmoja akidai club hii ni mali yake bahati mbaya sikuona mwanzo wa mahojiano ulikuwaje!Hii imekaaje huyu mzee kudai Yanga ni mali yake?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Niliona jana kipindi kimoja cha michezo kinachorushwa na ITV mzee mmoja akidai club hii ni mali yake bahati mbaya sikuona mwanzo wa mahojiano ulikuwaje!Hii imekaaje huyu mzee kudai Yanga ni mali yake?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Yanga ni Mali yangu,huyo Mzee anataka kunidhulumu,naomba unitumie picha na jina lake na pia kama unajua anapokaa itakuwa ni msaada mkubwa sana ili niende kumkamata.
 
Mali Ya Manji Na Mzee Akilimali Wengine Wafuata Mkumbo Tu
 
Niliona jana kipindi kimoja cha michezo kinachorushwa na ITV mzee mmoja akidai club hii ni mali yake bahati mbaya sikuona mwanzo wa mahojiano ulikuwaje!Hii imekaaje huyu mzee kudai Yanga ni mali yake?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

Ni mali yake kwani ndiye mwenye hati ya jengo la yanga.Hata sijui aliipataje na kweli hata viongozi wana kili kuwa hati ya jengo la yanga anayo huyo mzee,
 
Niliona jana kipindi kimoja cha michezo kinachorushwa na ITV mzee mmoja akidai club hii ni mali yake bahati mbaya sikuona mwanzo wa mahojiano ulikuwaje!Hii imekaaje huyu mzee kudai Yanga ni mali yake?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums


Mzee anadai hati miliki zote za kaunda anazo. ilipelekwa kesi mahakamani kuhusu umiliki anadai aliwagalagaza wadai na anadai wanamzingua wamwachie timu yake. Anadai Mchunga ndo alimletea matatizo yote haya kwa kudai timu si yake. Yeye anadai jamaa hao wamuone kistaarabu lakini nao yaonekana hawataki. Yetu macho na yanga yao

The listener
 
Mzee anadai hati miliki zote za kaunda anazo. ilipelekwa kesi mahakamani kuhusu umiliki anadai aliwagalagaza wadai na anadai wanamzingua wamwachie timu yake. Anadai Mchunga ndo alimletea matatizo yote haya kwa kudai timu si yake. Yeye anadai jamaa hao wamuone kistaarabu lakini nao yaonekana hawataki. Yetu macho na yanga yao

The listener

Huyu mzee ni nani na kumbe jeuri yote ya Manji timu ni ya mtu ambaye hata hajulikani?hii ni aibu kwa Yanga.Jamaa alikuwa anasema hata akina mzee Akilimali huwa wanafyata kwake kwa vile wanamjua ndiye mwenye Yanga!!!

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Niliona jana kipindi kimoja cha michezo kinachorushwa na ITV mzee mmoja akidai club hii ni mali yake bahati mbaya sikuona mwanzo wa mahojiano ulikuwaje!Hii imekaaje huyu mzee kudai Yanga ni mali yake?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
Baada ya kuundwa kwa sheria ya taifa ya michezo mwaka 1968 (iliyorekebishwa mwaka 1971) klabu ya yanga ilirasimisha rasmi katiba yake na kutambuliwa rasmi kama klabu ya mpira inayomilikiwa na wanachama wake na mali zake zikilindwa na baraza la wadhamini. Mzee Katundu (ambaye ni mdhamini wa sasa wa Yanga) alishirki kuandaa katiba hii akiwa Katibu. Jaribu kutafuta fursa ukutane na huyu mzee akusimulie mengi kuhusu historia ya Yanga,anaishi Ilala.
 
Back
Top Bottom